Hạng B2
28/11/09
484
86
43
Hôm nay ghé qua hãng, vô tình nghe có lời trách mình rằng "tui chỉ ông, ông lên mạng ông chỉ cho tụi nó tự làm vậy la ông đá đổ chén cơm của thợ tụi tui. Sai lầm lớn nhất đời tui...".
Bâng khuân đứng giữa 2 dòng nc...: nên chia sẻ voi ace cùng hội - những ng chỉ vừa quen biết hôm qua - kinh nghiệm, cách làm, thông tin, địa chỉ hữu ich nhat de bao tri, bao duong, sua chua xe cua minh hay nen giữ chén cơm cho ae thợ - những ng minh da xem nhu ae tu nhieu nhieu nam truoc?!

Mà mình review lai cũng đâu có chia se voi ace nhung gi ae thợ chia se voi minh dau nhi? Toan nhung gi minh DIY!

Hay la tự thân hội MONDEO DIY giờ cũng có tí chút "kinh nghiem" đủ de lam ... ảnh huong den chen com cua ... hãng?! Haha
Neu qua that the thi xin chuc mung ace mondeo, nhung ng minh chi vua mới quen biet hôm qua!
--------
Ra về ma cảm xúc lẫn lộn.. buồn vi 1 ng ma minh da tung tin tuong, xem nhu ban be than thiet, ae trong nha "trách" minh nặng nề nhu vay..
Vui vi co dip de chia se voi ace hieu dc rằng những chia sẻ o đây đều phải TRADE-OFF
Bâng khuan vi .. ko le Ford - gara "NHÀ" của minh ca chuc nam nay gio lai thanh gara "ngoài"

Va hy vong rang, ng ae đó, ng ban do CHỈ VÌ ĐANG BỨC XÚC CHUYỆN MỘT KHÁCH HÀNG - như vô số nhiều khách hàng khác - VÔ-HÃNG-CHECK-VÀ -RA-NGOÀI-SỬA ma vo tinh lỡ phát ngôn như vậy...

------

Ngày cuối năm... ... ko ai hiểu chỉ vài ng thấu hiểu..

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: senorita16
Hạng B2
28/11/09
484
86
43
Thiết nghĩ ace "có bệnh thì vái tứ phương" - chuyện đương nhiên
Thiết nghĩ hãng đầu tư cho DLUQ mà khách cứ vào ktra rồi tim chổ rẻ ma xử lý - not fair!

Vậy nếu DLUQ cua FORD co kha nang và phai chắn chắn có khả năng, cứ ktra, lên dự toán sua chua hợp lý NHƯNG ko chia sẻ voi khach hang chi tiet về BỆNH (Như là bí mat kinh doanh). Fair enough!

Merc, BMW, Audi, .. xưa gio deu vay. Sao Ford ko vay nhi?

Hạng D
1/2/07
1.105
282
83
Sao cụ Nghĩa viết ở đây đủ dấu mà sang FB toàn thiếu dấu là sao nhể, he he

Hạng D
30/12/12
1.622
766
113
43
Haizzz! Ko có gì phải lăn tăn hết anh Ng à!
Thật ra Hãng đóng vai trò rất lớn...có những kỹ thuật dù biết hay nắm rõ vỡn phải vào Hãng thôi...
Tuy nhiên, vì đam mê, ae hội Mông mới mày mò, tìm tòi, học hỏi lẫn nhau, người sau học người trước...cố tìm cách khắc phục những cái tưởng chừng ko thể thành có thể...
Giờ Mông lành biết bao...và chính điều này cũng góp phần vực lại 1 thương hiệu đầy tai tiếng đáng lẽ nó ko đáng bị như thế...
Anh bạn của anh Ng chắc là đùa thôi! Chén cơm nhờ vào Mông có mà tút tắt đói lun à?

• Like
Reactions: thanha1802