Hạng B2
17/2/16
139
177
43
28
Bác sale nào của honda cho cái giá city at 2016 đi. Thấy kết nó quá. Vừa hợp túi tiền vưa trang bị khá đầy đủ. Cảm ơn bài viết của Bác!
Chắc phải kêu Honda chi huê hồng cho e quá hử bác. kkk

Tập Lái
18/12/15
49
42
18
40
Mới đọc bài của bác, ko đủ sức khỏe đọc hết comment, nhưng có ý này. có vẻ tiêu đề bác để nó sai sai, nên để thêm như vầy cho đúng nè: Đánh giá City sau 10k km & vs chủ quan với các hãng xe khác ^^

Tập Lái
13/10/16
40
13
8
43
Chào bạn VanTy,

Bạn chỉ dùm mình chổ mua 1 số thiết bị của Honda City 2016 với, nhiều cái thấy hay quá mà tìm mua không biết ở đâu, và loại nào tốt:
1) Cục OBD auto lock door 6 chức năng (tìm trên mạng thấy có 2 chức năng ah)
2) Hộp để kính
3) Sấy kính chiếu hậu khi trời mưa
4) Cặp loa treble

Cảm ơn bạn nhiều,

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
10/3/17
2
0
1
43
Hi....ban đầu em cũng thích City, đọc xong bài của Bác chủ thì suy nghĩ lại tại sao phải mua xe về rồi độ thêm một số món tốn kha khá nữa...cộng với những bài bình loạn trên đây làm em càng rối thêm....
Tuy nhiên suy đi tính lại thì độ hay không là do sở thích của mổi người, bản thân nhà sx làm ra chiếc xe đã tính các tiêu chí cần cho chiếc xe mình bán ra rồi. Còn mua xe thì mình thích thì mình mua thôi, tính năng phù hợp, vừa túi tiền là được...
Cảm ơn Bác chủ đã cất công viết bài để anh em mới như em được mở rộng kiến thức về xe cộ thêm..
Bác mua xe nào về cũng ham hố độ đẽo thôi! Chứ mình mua city năm nay có độ đẽo gì đâu.

Hạng B2
17/2/16
139
177
43
28
Chào bạn VanTy,

Bạn chỉ dùm mình chổ mua 1 số thiết bị của Honda City 2016 với, nhiều cái thấy hay quá mà tìm mua không biết ở đâu, và loại nào tốt:
1) Cục OBD auto lock door 6 chức năng (tìm trên mạng thấy có 2 chức năng ah)
2) Hộp để kính
3) Sấy kính chiếu hậu khi trời mưa
4) Cặp loa treble

Cảm ơn bạn nhiều,
Bác alo em đc k bác 0932468121

• Like
Reactions: toanda