Tập Lái
27/4/16
18
13
3
35
Có bác nào hi 24/11 không? 24 này em thi lại do học bên trường 7. Nghe nói bên Hoàng Gia 21 thi. Do em học trường 7 nên Hoàng Gia nó chỉ cho mua giờ ngày 22 với 23. Em tính mua cả 2 ngày này luyện cho chắc.

Bác nào lăn tăn bài lên dốc thì tham khảo comment của bác @dungpq2000 ở trang 8. Còn ghép ngang thì xem mấy comment của bác @lamhehe ở trang 5 và 6. Em rớt ở ghép ngang do lúc lùi vào bánh xe trái chưa cán vạch vàng ở ngoài mà đã quay xe, nên khi xe đã song song, bánh xe phải còn cách vạch vàng bên trong một chút nên chip không kêu. Mấy bác ráng lưu ý để ráng thi đậu.

Hạng B2
27/5/11
242
105
43
Llumar Miền Nam
llumar.com.vn
Thầy bác @renzokuken recommend cho mình lúc đó là thầy Sơn A, nhưng rút cục mình đăng ký với thầy Nghĩa. Chúc bác tầm sư thuận lợi.
Bác có kinh nghiệm bên đó rồi cho em xin tí máu được không ạ.
Chứ giờ em 80% là định học bên HG rồi, thấy ở chổ khác giá có hạt dẻ dơn tý nhưng không an tâm lại khỗ..

Hạng B2
9/7/16
288
241
43
Bạn LIumar_miennam nên học tại HG
1. Học tại HG xong ra đường chạy rất cứng vì trong thời gian học được chạy nhiều trong tp
2. Trường uy tín nên giờ học và lịch thi rõ ràng
3. Thi sát hạch tại bãi HG luôn nên rất thuận tiên.
4. Học phí có hơn chỗ khác tí nhưng k nhiều
Mình không học tại HG nhưng thi tại sân HG. Học xong rồi thấy hối hận vì tiền thì cũng bằng bên HG mà xe thì cùi bắp, giờ học thì từa lưa và cà giựt. Đa số các trung tâm dạy châm châm vào sa hình để thi đậu nhưng ra đường thì k dám chạy.
Vài lời chia sẽ với Bạn, chúc thành công
Thân

• Like
Reactions: Llumar_miennam
Hạng B2
27/5/11
242
105
43
Llumar Miền Nam
llumar.com.vn
Bạn LIumar_miennam nên học tại HG
1. Học tại HG xong ra đường chạy rất cứng vì trong thời gian học được chạy nhiều trong tp
2. Trường uy tín nên giờ học và lịch thi rõ ràng
3. Thi sát hạch tại bãi HG luôn nên rất thuận tiên.
4. Học phí có hơn chỗ khác tí nhưng k nhiều
Mình không học tại HG nhưng thi tại sân HG. Học xong rồi thấy hối hận vì tiền thì cũng bằng bên HG mà xe thì cùi bắp, giờ học thì từa lưa và cà giựt. Đa số các trung tâm dạy châm châm vào sa hình để thi đậu nhưng ra đường thì k dám chạy.
Vài lời chia sẽ với Bạn, chúc thành công
Thân
Vân em cảm ơn Bác nhiều ạ.
99% em sẽ ghé bên HG xin ít thông rồi đăng ký luôn. Chứ không lăng tăng nữa.

Tập Lái
14/11/16
10
6
3
38
Tp hcm
Vân em cảm ơn Bác nhiều ạ.
99% em sẽ ghé bên HG xin ít thông rồi đăng ký luôn. Chứ không lăng tăng nữa.
lựa chọn chính xác. vì em ham rẻ nên e học cái trường ko hề có danh tiếng cũng may không hề tai tiếng. nói chung nói cái tên trường không ai biết nên giờ luôn trong tình trạng không biết chừng nào được dợt và co bì thầy cho ăn hành không. có đủ lúa cứ HG thẳng tiến

Tập Lái
17/11/16
5
2
3
lựa chọn chính xác. vì em ham rẻ nên e học cái trường ko hề có danh tiếng cũng may không hề tai tiếng. nói chung nói cái tên trường không ai biết nên giờ luôn trong tình trạng không biết chừng nào được dợt và co bì thầy cho ăn hành không. có đủ lúa cứ HG thẳng tiến
Chưa đủ lúa cũng có thể học HG đó bạn, mình thấy bên đó cho chia học phí ra mấy đợt

• Like
Reactions: Trần Phúc Lộc
Hạng B2
15/8/16
236
242
43
Học ở đâu chả tốn ít nhất 7tr5-8tr =)). Vđ là tốn một lần hay nhiều lần +bực tức thôi