Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
cảm ơn bác Help đã chụp nhiều ảnh về bài thi của em...thiệt tình em hổng biết mình lái tệ đến mức nào, có cán cọc không và mất bao nhiêu thời gian để xong bài thi này??? xe mới chạy lần đầu, đường chưa bao giờ dợt... chắc các bác HFC buồn em vì đã làm mất điểm của đội bạn...
P/S, Honda Accord hơn hai chấm chạy cũng đã lắm ạ, và có nhiều options tiếc là chỉ ngồi vào lòng em nó có một lúc khi rất căng thẳng lái xe nên chẳng kịp khám phá em nó!

Last edited by a moderator:
Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
mợ tài nói:
cảm ơn bác Help đã chụp nhiều ảnh về bài thi của em...thiệt tình em hổng biết mình lái tệ đến mức nào, có cán cọc không và mất bao nhiêu thời gian để xong bài thi này??? xe mới chạy lần đầu, đường chưa bao giờ dợt... chắc các bác HFC buồn em vì đã làm mất điểm của đội bạn...
P/S, Honda Accord hơn hai chấm chạy cũng đã lắm ạ, và có nhiều options tiếc là chỉ ngồi vào lòng em nó có một lúc khi rất căng thẳng lái xe nên chẳng kịp khám phá em nó!
Mợ đừng ngại vì mất điểm gì cả, vui là chính mà mợ........HFC rất vui vì đã được có mợ ở trong đội hình HFC.
Em hóng hình tiếp theo......

Hạng B1
11/6/12
60
4
8
hi hi, hóng hình bác help. Cảm ơn bác vì lưu lại nhiều khoảnh khắc đẹp của buổi sinh nhật, trong đó có em. :D

Tập Lái
17/12/12
5
0
0
31
Hà Nội
Bác Help chụp đẹp quá! Đây là lần đầu tiên em đc tham gia OS, cảm thấy rất vui khi có một sân chơi để tham gia.