Hạng C
3/12/07
843
4.854
93
CAN THO
Năm nay hơi bối rối không biết tặng gì? Mọi năm em hay tặng son, túi xách. Giờ năm nay muốn khác chút mà lại thiếu ý tưởng.

Hạng D
24/10/10
3.410
13.629
113
Đào đang gào thét đại hạ giá cồn kìa. Mua set Victoria Secret Bombshell đi, vợ xài chồng ghiền đoá hihi

Hạng C
3/12/07
843
4.854
93
CAN THO
Có rì tự nhiên ghiền đâu pác. Phải tập chớ!! Set này có cả lotion nữa, nói chung thì em gợi ý thôi.
Hiểu ý bác nhưng nước hoa vợ em bị dị ứng mùi hương. Còn mỹ phẩm thì vừa mua hôm rồi đi du lịch tặng nữa bị nhàm. Một phần hôm rồi shopping hơi nhiều nên giờ nhìn tới nhìn lui không biết tặng gì ra hồn vì chả thấy thiếu.

Hạng D
24/10/10
3.410
13.629
113
Hiểu ý bác nhưng nước hoa vợ em bị dị ứng mùi hương. Còn mỹ phẩm thì vừa mua hôm rồi đi du lịch tặng nữa bị nhàm. Một phần hôm rồi shopping hơi nhiều nên giờ nhìn tới nhìn lui không biết tặng gì ra hồn vì chả thấy thiếu.
Đưa bả cái thẻ tín dụng, tự bat quẹt. Tới tháng bác refill hê hê. Quà này ai cũng thích hí hí.
nói đùa thôi, khi đã hiểu nhau thì có khi chỉ là 1 bông hoa trên gối+1 lời chúc+ 1 viên chocolate hình chái tym cũng đủ làm bà cả lâng lâng roài bác ạ. Vc ngày rộng tháng dài chứ đâu phải khách khứa gì đâu ngày một ngày hai thể hiện.