Hạng B1
2/11/09
74
791
83
Hôm nay em đã nhận được văn bản trả lời của PC67. Nói chung là trả lời làn bên phải phía trong chỉ dành cho xe thô sơ :) nên vượt hay đi đều phạm lỗi. Đã ra được văn bản như vậy là em vui lắm rồi, chiến tiếp thôi hihi
Để có thêm tài liệu chiến tiếp ra tòa em nhờ các bác giúp em một số việc sau:
1. Các bác nào có cam hành trình đoạn qua long khánh 8km theo chiều sg-phan thiết ( đoạn có dãi phân cách cứng chia ra 2 làn có vạch đứt và tại giao lộ ngã ba có mũi tên đi thẳng và quẹo trái cho làn bên trái, đi thẳng và quẹo phải cho làn bên phải) đoạn em quay phim là đối diện bên ngân hàng Arigbank gì đó.
2. Các bác nào có chụp được em bảng biểu có 2 làn đường được quy định làn trong cho xe thô sơ và làn ngoài cho xe cơ giới ở đâu bất kỳ cũng được ( xxx nói nếu 2 làn thì không cần phải có biển báo hihi)
Trước tiên em nhờ nhiêu đó sau này có gì nhờ tiếp các bác giúp em nhé
Thanks

Văn bản trả lời của PC67 Đồng Nai về lỗi vượt phải khu vực Long Khánh - Dầu Giây

Văn bản trả lời của PC67 Đồng Nai về lỗi vượt phải khu vực Long Khánh - Dầu Giây

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
17/10/06
674
751
93
Để xem biết kết quả như thế nào, mời quý vị chờ xem tiếp chương sau sẽ rõ, hihi

Hạng D
4/3/08
1.054
2.129
113
53
Thủ Đức
Bên thớt bác Ngọt đang tranh luận về khúc đường này. Nếu xxx trả lời = vb thì chiến tiếp nhé các bác

• Like
Reactions: nghiason64
Hạng B2
24/4/13
272
273
63
Nơi xa...
Căn cứ trả lời này thì các anh ở ĐNai cứ xách xe máy 2B (Xe cơ giới) chạy sắp lớp như quân Nguyên ở lane sát con lươn xem oto sẽ đi như nào?
P/s: Trừ khi chân lý của anh Rỉ xe cơ giới phải có số de được công nhận thì các ace thua chắc!

Hạng D
10/1/14
2.964
4.643
113
Sài Gòn
Căn cứ trả lời này thì các anh ở ĐNai cứ xách xe máy 2B (Xe cơ giới) chạy sắp lớp như quân Nguyên ở lane sát con lươn xem oto sẽ đi như nào?
P/s: Trừ khi chân lý của anh Rỉ xe cơ giới phải có số de được công nhận thì các ace thua chắc!