B72 confirmed
Hạng B1
24/2/18
91
15.105
83
52
Với nhu cầu vầy thì anh nên liên lạc @itmanvn làm tấm plywood phủ phim coffrage là rẻ nhất có thể hoặc yêu cầu ảnh không phủ phim nếu muốn rẻ hơn nữa.

• Like
Reactions: litlviv
Hạng B2
27/11/12
228
30.400
93
Dạ, cần thiết là chịu lực. (nhưng chỉ để hàng nhẹ à, ví dụ: phụ tùng oto, như đèn, đồ nhựa,...)
Chịu lực là chịu sao anh? Anh nói rõ hơn chút đi, có xài xe nâng tay? Có đẩy hàng trên mặt ván? Hay anh chỉ nhấc lên rồi mang đi? Anh tìm hiểu plywood đi, hoặc anh lót ván sàn loại dày. Anh hỏi chung chung quá

• Like
Hạng B2
23/7/14
138
3.598
93
Chịu lực là chịu sao anh? Anh nói rõ hơn chút đi, có xài xe nâng tay? Có đẩy hàng trên mặt ván? Hay anh chỉ nhấc lên rồi mang đi? Anh tìm hiểu plywood đi, hoặc anh lót ván sàn loại dày. Anh hỏi chung chung quá
Xe nâng tay, chỉ dùng để di chuyển hàng cồng kềnh hoặc cao đến vị trí cần đặt, nhưng trọng lượng của hàng không lớn. Mình sẽ tìm hiểu thêm plywood xem thế nào. Cảm ơn anh

Hạng D
23/5/12
1.943
77.725
113
Như tiêu đề, khoảng 2 tuần nữa bên em cần khoảng 2100m2 ván công nghiệp 18mm (1.22x2.44) để lót sàn kệ. Hiện thị trường quá nhiều loại, cùng với các thông số không có sự đồng nhất. Nên em lập thớt nhờ các ACE tư vấn thêm, để em có được sự lựa chọn đúng về chất lượng lẫn giá trị.

Mong nhận được thật nhiều sự tư vấn của các ACE.
Tại sao anh em Osers bác không alo cho @hiepluc ... dù gì hẳn cũng là người không xấu.

• Like