Tập Lái
6/10/14
11
0
1
40
Hi các bác!

E mới ký hợp đồng mua xe tại Chevroket Hà Nội hôm qua. giờ e đang phân vân lựa chọn bank có lãi suất tốt và chính sách rõ ràng.

Thu nhập "cứng" cơ quan ck 2 vợ chồng e tổng cộng ~ 25tr/th, ngoài ra e có thu nhập thêm từ công việc kinh doanh bên ngoài

Với 2 tiêu chí trên theo các bác e nên chọn bank nào? Các bác nào có bạn bè bên bank, hoặc các bác chuyên về tín dụng tư vấn e cái nhé.

Mong nhận đc sự hợp tác tích cực!

Thanks
Số của e là: 0903269692 mr Tùng

Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
Hi các bác!

E mới ký hợp đồng mua xe tại Chevroket Hà Nội hôm qua. giờ e đang phân vân lựa chọn bank có lãi suất tốt và chính sách rõ ràng.

Thu nhập "cứng" cơ quan ck 2 vợ chồng e tổng cộng ~ 25tr/th, ngoài ra e có thu nhập thêm từ công việc kinh doanh bên ngoài

Với 2 tiêu chí trên theo các bác e nên chọn bank nào? Các bác nào có bạn bè bên bank, hoặc các bác chuyên về tín dụng tư vấn e cái nhé.

Mong nhận đc sự hợp tác tích cực!

Thanks
Số của e là: 0903269692 mr Tùng
bác nhờ sale tìm ngân hàng cho, đại lý luôn có liên kết sẵn với vài NH

• Like
Reactions: K.Hiep
Hạng D
7/8/12
2.349
1.148
113
bác nhờ sale tìm ngân hàng cho, đại lý luôn có liên kết sẵn với vài NH
Đúng rồi bác. E nghĩ cũng như vầy luôn. Chứ thời gian cũng ko còn nhiều cho dịp tết Cổ truyền, trừ hao vẫn tốt nhất. Chúc mừng Bác cưới vợ 2 đầu xuân!

Hạng C
23/11/14
824
1.204
93
Bác làm con gì thế, hôm trước em lấy xe Đại lý cũng đưa ra option vay bên NH, nó đưa chi tiết khấu trừ hàng tháng luôn (mỗi tháng phải trả nhiêu tiền đó). Cơ bản mình thích NH nào thôi mà lãi suất thì ~ như nhau ạ. Nếu Bác lười đi NH thì chuyển hồ sơ cho Đại lý nó làm cả mà. Em lấy xe không quan tâm biển số lắm nên để nó làm từ A-Z, đánh xe về tận nhà giao (được cái biển 1 nút - 12576
)

Tập Lái
23/10/14
29
3
8
33
E cung vay nhung duoc vai thang la tra het sach, bank no phat e 10zic, bo khi tra truoc cung phat

Hạng D
8/3/13
1.156
13.964
113
Bác làm con gì thế, hôm trước em lấy xe Đại lý cũng đưa ra option vay bên NH, nó đưa chi tiết khấu trừ hàng tháng luôn (mỗi tháng phải trả nhiêu tiền đó). Cơ bản mình thích NH nào thôi mà lãi suất thì ~ như nhau ạ. Nếu Bác lười đi NH thì chuyển hồ sơ cho Đại lý nó làm cả mà. Em lấy xe không quan tâm biển số lắm nên để nó làm từ A-Z, đánh xe về tận nhà giao (được cái biển 1 nút - 12576
)
Lúc bấm số phải có mặt chủ xe chứ bác?

Tập Lái
6/10/14
11
0
1
40
E rước e Spark ltz các cụ ạ, hnay e đã hoàn tất thanh toán vốn đối ứng, mua bảo hiểm bên PVI (5tr5) và nhận hso tự đi đăng ký.

E chỉ hơi tiếc là ko chbi trc để chuyển khẩu lên HN để kịp đk (mặc dù e đã mua nhà đc 2 năm), sống là làm việc ở đây mà lại về quê e Hưng Yên đk xe :(. nhìn biển lạ dễ bị bắt nạt lắm ạ hu hu