Hạng D
1/11/12
1.050
432
83
Nếu ai bị chết cảm biến ABS thì inbox em chỉ cách kiểm tra nhanh và biết ngay chết con nào trong 04 con, ko cần vô hãng nhé, ko cần máy check luôn.
Em đã mất tiền ngu: vô hãng Mazda Đà Nẵng (ngay ngã tư Hà Huy Tập + Điện Biên Phủ 03 lần ko được, mấy thằng Hãng Mazda Thaco làm ăn như .....
Ra ngoài gara Hải Phú Quý (ngã năm Duy Tân - Đà Nẵng) chém cho một phát đau điếng báo giá 950k một con hàng TQ, ông nội nó lấy tiền kiểm tra 200k mà chả có gì.
Các bác ở Đà Nẵng né gấp cái Gara làm tiền Hải Phú Quý ngã năm Duy Tân - Đà Nẵng ra nhé.
hj cao thủ như bác thì hiếm quá

• Like
Reactions: Jolie1999
Hạng F
26/3/11
6.062
6.736
113
Đà Nẵng
www.otosaigon.com
hj cao thủ như bác thì hiếm quá
Ha ha, thực ra trên mạng có đầy hướng dẫn mà mình ko tham khảo nên dính phốt thôi. Em học được và tự kiểm tra biết con cảm biến ABS nào hỏng trong vòng 3 phút.
Chứ thợ thầy giờ hiếm người giỏi và tốt lắm, toàn muốn tìm cách lấy tiền không à, sống ko có lương tâm thì trước sau cũng bị trời chu đất diệt.

Hạng D
1/11/12
1.050
432
83
Ha ha, thực ra trên mạng có đầy hướng dẫn mà mình ko tham khảo nên dính phốt thôi. Em học được và tự kiểm tra biết con cảm biến ABS nào hỏng trong vòng 3 phút.
Chứ thợ thầy giờ hiếm người giỏi và tốt lắm, toàn muốn tìm cách lấy tiền không à, sống ko có lương tâm thì trước sau cũng bị trời chu đất diệt.
hj gọi là kiếm tý thôi mà bác chứ có gì đâu mà đến mức trời chu đất diệt bác! em mà làm chủ gara em nghe bác nói cũng bỏ nghề luôn :)

• Like
Tập Lái
16/3/17
6
4
3
Các bác cao thủ nhà Premacy ơi cho em xin chỗ nào giá cả hợp lý, uy tín, bảo hành trách nhiệm để em thay cặp đèn trước premacy của em với.
Tối nay xe tối thui. Xuống nhòm chỉ còn đèn đờ mi.
Em cũng định thay cặp đèn nào sáng mạnh một chút nhìn cho rõ (em bị cận). Đèn vừa hư là đèn bi xenon, tính từ chủ cũ thay tính đến hiện tại cũng gần 5 năm.

• Like
Hạng D
1/11/12
1.050
432
83
Các bác cao thủ nhà Premacy ơi cho em xin chỗ nào giá cả hợp lý, uy tín, bảo hành trách nhiệm để em thay cặp đèn trước premacy của em với.
Em cũng định thay cặp đèn nào sáng mạnh một chút nhìn cho rõ (em bị cận). Đèn vừa hư là đèn bi xenon, tính từ chủ cũ thay tính đến hiện tại cũng gần 5 năm.
bác cân phụ tùng thay thế cho em nó cứ alo em ạ 0977488671

Hạng F
26/3/11
6.062
6.736
113
Đà Nẵng
www.otosaigon.com
hj gọi là kiếm tý thôi mà bác chứ có gì đâu mà đến mức trời chu đất diệt bác! em mà làm chủ gara em nghe bác nói cũng bỏ nghề luôn :)
Xin lỗi bác, em hơi quá lời. Nhưng con cảm biến Gara báo giá 950k, trong khi giá mua tầm 350k, nhìn lão chủ gara khinh khỉnh khi lấy tiền kiểm tra (nói chung chả có gì phức tạp) mà lấy 200k là em thấy vô lý rồi,
Thôi, em ko nói nữa.

Hạng F
26/3/11
6.062
6.736
113
Đà Nẵng
www.otosaigon.com
Nếu cháy một cặp thì bác nên xem lại cầu chì nhé; ko dễ gì mà cháy cả 02 đâu.