Tập Lái
20/4/17
13
2
3
27
Lúc làm hồ sơ nộp nên ghi hết tất cả 6 cặp cửa khẩu thì đi cửa nào cũng được (trừ Tây Ninh - VN cho qua nhưng Cam bắt quay về).
Nhiều bác chỉ ghi đại một hoặc hai cặp cửa khẩu, tự giới hạn mình chi cho khó khăn.
Chào bác. Sở gtvt đồng nai cho đi đúng 3 cửa khẩu. Vn lào 1 cái. Vn cam 1 cái và cam lào 1 cái

Hạng C
6/8/12
806
500
93
TpHCM
Làm quái gì có chuyện ĐN ko cấp giấy qua đường Hà Tiên. Em xin cả chục lần rồi, mỗi lần đi 1 cửa khẩu, vô tư....

• Like
Reactions: 4bthang2b
Hạng C
18/10/16
714
11.413
93
Các anh xin liên vận qua cũng có chạy được đâu. Đường Mộc Bài - Phnompenh - Kampot em thấy toàn cắm biển 40kmh với vạch liền, bọn biển kam nó chạy sai luật từa lưa chứ biển VN qua đó police nó quất cho mỏ máu không. Em vừa đi bên đó 1 tuần, vứt xe ở Tây Ninh sang đó đi taxi kiểu cambodia, 1 xe 4 chỗ 8 người, mình muốn bao xe thì phải trả tiền giá 8 người.

• Like
Hạng D
16/8/09
3.153
2.961
113
Các anh xin liên vận qua cũng có chạy được đâu. Đường Mộc Bài - Phnompenh - Kampot em thấy toàn cắm biển 40kmh với vạch liền, bọn biển kam nó chạy sai luật từa lưa chứ biển VN qua đó police nó quất cho mỏ máu không. Em vừa đi bên đó 1 tuần, vứt xe ở Tây Ninh sang đó đi taxi kiểu cambodia, 1 xe 4 chỗ 8 người, mình muốn bao xe thì phải trả tiền giá 8 người.
Vậy thì đừng đi khẩu Mộc bài.

• Like