Hạng F
26/3/11
6.062
6.736
113
Đà Nẵng
www.otosaigon.com
Có bác nào ở Bà Rịa rành về Premacy hổ trợ em xem con xe cty đang thanh lý ngoài đó với. Chân thành cảm ơn các bác. Ai giúp được nhắn tin em số Đt 0946422765. :) Tuần sau em định ra đó xem thực tế để đấu giá với mấy người trong cty bà xã em. Xe đã đi 400.000 đời 2003, đang sử dụng bình thường.
Nếu pre mà đi 400k km thì khuyên bác bỏ đi, đừng đấu đá làm gì; con này nếu còn chạy ok thì đấu tầm <150-160 tr nhé

Hạng B1
6/2/07
86
99
18
www.xaydungtc.com
Nếu pre mà đi 400k km thì khuyên bác bỏ đi, đừng đấu đá làm gì; con này nếu còn chạy ok thì đấu tầm <150-160 tr nhé
Cảm ơn bác! Em định chịu khó chạy ra Bà rịa xem thử, chứ cty mà họ chạy chắc cũng không chăm sóc của mình. Từ đó giờ toàn đọc trên mạng về cách thức xem xe không cũ, chứ chưa bao giờ tự xem. Xe thì đi cũng tum lum loại thuê đi công tác thôi. Em định nói bx em đấu đại 135,67 triệu, xem như phải đại tu nhiều thứ nếu thắng hihihi

• Like
Reactions: Jolie1999
Hạng F
26/3/11
6.062
6.736
113
Đà Nẵng
www.otosaigon.com
Cảm ơn bác! Em định chịu khó chạy ra Bà rịa xem thử, chứ cty mà họ chạy chắc cũng không chăm sóc của mình. Từ đó giờ toàn đọc trên mạng về cách thức xem xe không cũ, chứ chưa bao giờ tự xem. Xe thì đi cũng tum lum loại thuê đi công tác thôi. Em định nói bx em đấu đại 135,67 triệu, xem như phải đại tu nhiều thứ nếu thắng hihihi
Ok, tầm đó bỏ thêm 30-40 đại tu lại thì ok, hy vọng máy còn ngon là đc

Hạng B1
6/2/07
86
99
18
www.xaydungtc.com
Ok, tầm đó bỏ thêm 30-40 đại tu lại thì ok, hy vọng máy còn ngon là đc
Hôm nay đi xem mà máy không đề được do để từ tháng 4 đến giờ hư luôn bình, nghe ông đội bảo trì muốn em không mua phán chắc nịt mua xe này phải bỏ thêm 50-60 chai nữa mới ok. Thay bình, 4 quả lốp, thay nhớt, lọc, làm gầm, sơn lại nguyên con, bọc lại ghế, thay bơm xăng..... Thấy xem soi kỹ xem kính gió trước sau, gầm, cửa, máy....bảo xe cũ soi quá làm chi... bó tay cha này. Up một số ảnh mấy bác đánh giá.Mazda Premacy Club - Giao lưu, học hỏi Mazda Premacy Club - Giao lưu, học hỏi Mazda Premacy Club - Giao lưu, học hỏi Mazda Premacy Club - Giao lưu, học hỏi Mazda Premacy Club - Giao lưu, học hỏi Mazda Premacy Club - Giao lưu, học hỏi Mazda Premacy Club - Giao lưu, học hỏi Mazda Premacy Club - Giao lưu, học hỏi Mazda Premacy Club - Giao lưu, học hỏi Mazda Premacy Club - Giao lưu, học hỏi Mazda Premacy Club - Giao lưu, học hỏi Mazda Premacy Club - Giao lưu, học hỏi Mazda Premacy Club - Giao lưu, học hỏi Mazda Premacy Club - Giao lưu, học hỏi Mazda Premacy Club - Giao lưu, học hỏi Mazda Premacy Club - Giao lưu, học hỏi Mazda Premacy Club - Giao lưu, học hỏi Mazda Premacy Club - Giao lưu, học hỏi Mazda Premacy Club - Giao lưu, học hỏi Mazda Premacy Club - Giao lưu, học hỏi Mazda Premacy Club - Giao lưu, học hỏi

Attachments

• Like
Reactions: Jolie1999
Hạng B1
6/2/07
86
99
18
www.xaydungtc.com
Cảm ơn bác Jolie1999 nhiều, Cha ở đội bảo trì bảo xe không đâm đụng, va vẹt mạnh, không thủy kích.... chỉ có điều là hình như ổng không muốn em mua. Kiểm các cánh cửa còn nguyên vẹn không có dấu hiệu nắn lại, chỉ có điềulà máy không đề được mà em đi xe máy nên không có câu bình được, nhờ bên bảo trì thì ổng bảo hư bơm xăng rồi thế là hết kiểm tra máy....đành chụp tạm vài tấm mời các bác đánh giá.

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
4/7/13
405
164
43
Cảm ơn bác Jolie1999 nhiều, Cha ở đội bảo trì bảo xe không đâm đụng, va vẹt mạnh, không thủy kích.... chỉ có điều là hình như ổng không muốn em mua. Kiểm các cánh cửa còn nguyên vẹn không có dấu hiệu nắn lại, chỉ có điềulà máy không đề được mà em đi xe máy nên không có câu bình được, nhờ bên bảo trì thì ổng bảo hư bơm xăng rồi thế là hết kiểm tra máy....đành chụp tạm vài tấm mời các bác đánh giá.
Em đã gửi sđt bác ở VT trong hội để hỗ trợ, sao bác không gọi ?

• Like
Reactions: literal
Hạng B2
19/4/14
225
317
63
bác đi mua xe thanh lý thì chắc bác phải là thợ lành nghề thì mới dám mua và là thợ rãnh rổi lắm vì .....mua mấy con xe này về có khi mất cả tháng sửa cũng chưa xong, nhìn cái đèn hậu là hàng lởm thì biết là họ chăm xe như thế nào rồi, cái ống nối nước làm mát vào máy mà xì cả ten ngay chổ nối như vậy coi chừng hư mục ống nữa rồi, thay không bao nhiêu tiền nhưng mất công chờ ship hàng, xin bác quên nó đi cho nhẹ óc, nếu bác muốn mua xe thì có bác nào đó trên hội đang bán đó, không biết giá bao nhiêu, nếu bác thích tìm hiểu về cách xem xe Premacy thì cuối tuần này ghé nhà em bên P14 Tân Bình giao lưu, em chỉ cụ thể trên xe em cho, Minh 34t 01633.75.76.77, xem xe em xong mà kết thì lụm về xài luôn, em xin tiền Ba má lên đời luôn, hihi

Hạng B1
6/2/07
86
99
18
www.xaydungtc.com
bác đi mua xe thanh lý thì chắc bác phải là thợ lành nghề thì mới dám mua và là thợ rãnh rổi lắm vì .....mua mấy con xe này về có khi mất cả tháng sửa cũng chưa xong, nhìn cái đèn hậu là hàng lởm thì biết là họ chăm xe như thế nào rồi, cái ống nối nước làm mát vào máy mà xì cả ten ngay chổ nối như vậy coi chừng hư mục ống nữa rồi, thay không bao nhiêu tiền nhưng mất công chờ ship hàng, xin bác quên nó đi cho nhẹ óc, nếu bác muốn mua xe thì có bác nào đó trên hội đang bán đó, không biết giá bao nhiêu, nếu bác thích tìm hiểu về cách xem xe Premacy thì cuối tuần này ghé nhà em bên P14 Tân Bình giao lưu, em chỉ cụ thể trên xe em cho, Minh 34t 01633.75.76.77, xem xe em xong mà kết thì lụm về xài luôn, em xin tiền Ba má lên đời luôn, hihi
Lành nghề gì bác ơi, cty bx em thanh lý nên cũng muốn xem nếu giá rẻ, còn chạy tốt thì mua về đi tạm, xuống đó mới biết tình trạng nên thôi, em sửa giá thấp nhất là 125t, sửa cho có, xong có thắng cũng bỏ xem như đi Trãi nghiệm hihihi.