Hạng C
6/9/15
539
1.229
93
Hạng D
8/4/12
1.267
999
113
Theo kết luận của ông Ngô Đứt Dây:
"Ở thiên đường này, không có gì là chứng cứ cả?" "Không ai yêu thiếu niên nhi đồng BẰNG BÁC HỒ CHÍ MINH" =))))))))))) -> Chắc đây là chứng cứ.

Hạng D
30/11/10
3.961
55.741
113
Nói đúng rồi còn gì, muốn làm chứng cứ trước tòa thì video, hình ảnh đó phải qua giám định của 1 đơn vị độc lập. Thôi thì ráng đưa video đi giám định rồi gởi thẳng ra kia luôn!

• Like
Reactions: Black Tomato
Hạng D
17/10/15
1.008
5.479
113
Bà mịa nó, chính là cái bọn chó má xxx ở Cẩm Mỹ này có lần em muốn đem nguyên con xe bồn tới ủi cho tụi nó xanh cỏ luôn.

Mới hè năm ngoái, lúc cao tốc chỉ thông đến đoạn LT để ra QL51, em cho cty đi du lịch Mũi Né bằng xe 45c. Trên đường về do ngán kẹt xe Trảng Bom, Biên Hòa... nên bác tài chui vào đây để ra lại 51 về cao tốc cho lành. Bọn nó đứng một đám ở đoạn vừa hết đường đôi có dãy phân cách lớn, chặn toàn bộ tất cả xe khách qua đây. Xe nào xuống tụi nó cũng phán "Tất cả các loại xe chở khách du lịch hay chạy hợp đồng phải đi QL1A, ko được phép đi đường này". Thế là nó vặt mỗi xe hết 5 ổ bm, mà rơi vào mùa hè thì các bác biết, ngta đi du lịch nhiều lắm nên tụi chó này bội thu. Em tiếc là khi đó ko thu âm được đoạn nó nói như vậy, có chứng cứ là cả lũ bọn nó chết cmn với em luôn.

Đù móa, giờ còn bày đặt lên phát biểu y như đúng rồi, một lũ sâu mọt đóe còn lương tri và sĩ diện gì nữa cả, rồi chúng nó cũng sẽ gặp quả báo thôi.

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...
Các bác khoan hãy chửi, họ nói đúng về mặt pháp lý mà. Video chỉ có giá trị tham khảo. Còn cái video của xxx mà thực hiện từ thiết bị nghiệp vụ, thu thập theo đúng quy định pháp luật nên mới là chứng cứ. Nếu video xxx quay bằng dtdd hay thiết bị k phải của ngành thì cũng k có giá trị như chứng cứ mà cũng lại chỉ được tham khảo như video của dân mà thôi.

Hạng C
6/9/15
539
1.229
93
Các bác khoan hãy chửi, họ nói đúng về mặt pháp lý mà. Video chỉ có giá trị tham khảo. Còn cái video của xxx mà thực hiện từ thiết bị nghiệp vụ, thu thập theo đúng quy định pháp luật nên mới là chứng cứ. Nếu video xxx quay bằng dtdd hay thiết bị k phải của ngành thì cũng k có giá trị như chứng cứ mà cũng lại chỉ được tham khảo như video của dân mà thôi.
Vậy mình được quyền yêu cầu coi phiếu kiểm định của thiết bị hả bác? Mà làm sao mình biết cái hình đó chụp từ máy nào, có được hiệu chuẩn và kiểm định hay chưa nếu bị phạt nguội?
Haizzz, em nói thật bác là nếu cãi ngang thì chưa chắc ai hơn ai. Chỉ có điều là miệng nhà quan có gang có thép thôi

• Like
Reactions: thietbiloc