Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
Kính gửi các bác,

Như theo đề nghị của bác Trentungcayso tại http://otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=298632&mpage=106.

Qua trao đổi với HT mimo và bác Trentungcayso, chúng ta sẽ làm 1 chuyến tiền trạm cho chuyến offroad sắp tới(tại xã Suối Rao, huyện Châu Đức, tỉnh BR-VT) của FFC và những thành viên khác của OS có ý định tham gia.

Buổi tiền trạm thống nhất như sau:
- Thời gian: Ngày chủ nhật 29/06/2008.
- Địa điểm: 8 giờ 00, tập trung tại bánh canh Long Hương, ngay cổng chào của Thị xã Bà Rịa (từ SG xuống và từ VT lên đều thuận tiện).

Kính mong các bác ủng hộ và tham gia chuyến tiền trạm này.

Hạng D
7/3/05
1.634
177
63
RE: Về việc tiền trạm cho chuyến offroad sắp tới

Tình hình đường xá có khó khăn lắm không bác Phuc Minh?

Hạng B2
4/8/04
315
30
28

Trích đoạn: DAOTHOAT

Xe bác đi thì OK nhưng em chỉ sợ về nhà bác phải lôi vợ 2 ra để tút lại:D vì có một số đoạn đường hẹp và nhiều cây cối ạ.

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113

Trích đoạn: DAOTHOAT

Đường càng khó thì offroad mới vui bác ạ:D

Hạng D
7/3/05
1.634
177
63

OK vậy thì có cần mang theo cáp kéo và balăng tời ko các bác cái này em có sẵn ở nhà .:D:D:Dchứ như nhìn cái hình cái ông nào đó quậy cái Santafe của bác Nông dân thấy đau bụng qúa đi mất.

Hạng D
12/10/04
3.223
478
98

CN này em lại bận mất rồi :(

Hạng C
27/2/07
571
6
18
46
Q12

Báo các bác tuần rồi em mới offroad tại Dalat.1 phen hú vía. xuống cái dốc nghiêng 45 độ mà hẹp bằng đúng chiếc xe em. Em bây giờ nghĩ lại thấy còn nổi da gà, thằng lính nói có chỗ quay đầu, tin nó mà không xem lại cứ thế lao xuống. Đến lúc xuống đến nơi cái chỗ quay đầu hẹp quá, loay hoay cả Tiếng đồng hồ cuối cùng cũng mò lên được. hù ù ù ù.

Không biết kỳ này có đã như vậy không nữa hả các bác. Nhớ quay Clip nha các bác, nếu chụp hình thì không thể hiện rõ độ dốc của đoạn đường.

O.S.P.D
25/5/05
638
15
18
43
Hóc Môn

Trích đoạn: percy

Báo các bác tuần rồi em mới offroad tại Dalat.1 phen hú vía. xuống cái dốc nghiêng 45 độ mà hẹp bằng đúng chiếc xe em. Em bây giờ nghĩ lại thấy còn nổi da gà, thằng lính nói có chỗ quay đầu, tin nó mà không xem lại cứ thế lao xuống. Đến lúc xuống đến nơi cái chỗ quay đầu hẹp quá, loay hoay cả Tiếng đồng hồ cuối cùng cũng mò lên được. hù ù ù ù.

Không biết kỳ này có đã như vậy không nữa hả các bác. Nhớ quay Clip nha các bác, nếu chụp hình thì không thể hiện rõ độ dốc của đoạn đường.
Bớt giá chút xíu đi bác ui ,nói thách quá [8D]
Em đùa tí nhé :D

Hạng C
27/2/07
571
6
18
46
Q12

Uh, bác nhắc em kt lại thấy hơi cao thật. đấy là em uớc chừng mà, chắc khỏang 40 thì đúng hơn, nó nằm gần Dinh 2, Bác đi vào đường bên hông phải Dinh 2 có cái đuwofng nhỏ chạy cắm xuống là nó đóa. Các bác 2 cầu Escape ngắn đòn nếu thích cảm giác mạnh nên thử. Con FE 1 cầu của em còn lên được mà. Tại nó dài quá nên lúc quay đầu hơi khó.

Hạng C
22/2/08
777
1
18
TP. Cần Thơ

Dạ đúng đấy ạh, cái dốc ấy em có lấy INN thử 1 lần... khiếp thật, ko dám thử lần 2
các bác nào thử cho em hay
em đu theo em làm cờ líp