Hạng C
27/6/07
889
1
18
RE: Về việc tiền trạm cho chuyến offroad sắp tới

bác sushi3t post chương trình thành 1 bài riêng đi bác ơi, ae vào sẽ dễ thấy, mà ĐK cũng dễ quản lý hơn.

VIP
1/3/07
1.577
51
48
DOC-HCM
Chuyến offroad của dòng SUV FFC

Khuyến cáo đây là chuyến thử sức chịu đựng của các bác tham gia và cho vợ 2 chỉ áp dụng cho SUV.
Kính bác trentungcayso: bác báo luôn giá phòng nghỉ tại KS hay resort để các bác khác lựa chọn nơi ở, dự kiến trưa thứ 7 ngày 5/7 sẽ có buổi offline và thu tiền các bác tham gia luôn, chi phí sẽ có thông báo sau.

Các bác đăng ký đi cho biết số nguời lớn, em bé tham dự và loại xe luôn nha

Danh sách tạm thời như sau:

1. trentungcayso: 2 lớn - 2 bé - Ếch 3.0
2. sushi3t: 2 lớn - 1 bé - Ếch 2.3
3. petrol: ..........?
4. vertusilver: .......?
5. wasabambi: ..........?

Last edited by a moderator:
Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113

Nhìn hình hoành tráng quá bác trentungcayso ơi.....! Cái này mà offroad thì đúng nghĩa đây
Con dốc này mà có thêm trận mưa nữa, bác nào yếu tay lái coi chừng xuống bụi cỏ tìm xe....:D:D
Cho em đăng ký phát:
F1racer: em cùng bác huyden và bạn : Audi Q7

Trích đoạn: Trentungcayso

Đoạn này có độ dốc khảng 30 độ nếu trời mưa thì đi xuống tương đối khó khăn:

Hạng D
9/7/07
2.875
4
38
52
Tp.HCM
www.mobileshop.vn

Nhìn hình của bác Trentungcayso đã quá, kiếm chiếc Jeep lùn tham gia mới được ;):D

Hạng B2
4/8/04
315
30
28

Thưa các bác tình hình là phòng ốc bên Long Hải đang khan hiếm, những chỗ còn thì họ hét giá cao quá vì mình ở có 1 đêm à. Riêng ANOASIS BEACH RESORT là còn và giá vẫn không đổi (c/ty em hay đặt ở đây) các bác có thể xem wepsite http://www.anoasisresort.com.vn. Hiện tại họ có các loại như sau:

I - Dành cho đoàn từ 16 khách (người lớn) trở lên, giá đã bao gồm ăn sáng, trưa, chiều và được sử dụng toàn bộ dịch vụ có tại Resort như : Hồ bơi, sân tennis, phòng họp....giá sẽ giảm nếu chúng ta không dùng bữa trưa tại đây.

*- Phòng 2 người : US$ 85.50Net/người
*- Phòng 3 người : US$ 78.00Net/người
*- Phòng 4 người : US$ 70.00Net/người
Trẻ em < 6t miễn phí; 6T ->12T = 50% theo giá trên

II - Nếu tính theo từng phòng và không bao gồm ăn trưa và chiều:

*- Phòng 1 giường đôi : US$ 104.00++ không thu phí cho trẻ em <12T ở cùng bố mẹ (có thêm giường phụ)
*- Phòng 1 giường đôi + 1 giường đơn : US$ 134.00++ đến 139.00++
Note: ++ ở đây là giá trên sẽ cộng thêm 15%

* Các bác hãy đặt hãy đăng ký sớm cho sushi3t để em còn đặt phòng vì nếu trễ là TÈO đấy ạ. Em thấy nếu số lượng mình nhiều hơn 16 người lớn thì phương án I em thấy hợp lý nhất ạ.

* Em vừa mới ĐT cho Resort và họ bảo phải đặt ngay vậy em mạn phép đặt trước theo phương án I gồm: 6 phòng 2 giường cho gia đình và 3 phòng 3 giường cho các bác độc thân. Đến sáng thứ Sáu này mình phải gọi lại nếu không họ sẽ hủy[:-].

Hạng B2
4/8/04
315
30
28

Em thử post lại 1 đoạn video lúc leo đồi cát xem có được không nha:D:D

[Video=http://s289.photobucket.com/albums/ll240/trentungcayso/?action=view&current=0dba0c87.flv]

Hạng B2
4/8/04
315
30
28

Bực quá không chạy được rồi:mad::mad: có bác nào biết chỉ em với....:D

Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44

Cái dốc này bác nào thử để L mà thả dốc xem, dễ ẹc mà phê.
Trích đoạn: F1racer

Nhìn hình hoành tráng quá bác trentungcayso ơi.....! Cái này mà offroad thì đúng nghĩa đây
Con dốc này mà có thêm trận mưa nữa, bác nào yếu tay lái coi chừng xuống bụi cỏ tìm xe....:D:D
Cho em đăng ký phát:
F1racer: em cùng bác huyden và bạn : Audi Q7

Trích đoạn: Trentungcayso

Đoạn này có độ dốc khảng 30 độ nếu trời mưa thì đi xuống tương đối khó khăn:

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113

@cakhoai: Em dân ban mê thuột chính hiệu nha bác, mấy cái dốc này, độ nghiêng thì theo 2 hướng, nhìn thêm màu của đất nữa thì biết....:D cứ trời mưa râm râm mà đi con dốc này thì số L hay S gì chắc chắn cũng ăn heo quay..:D em mà gặp con dốc này trời mưa thì chuyển sang đi Voi cho chắc:)
P/S: Bác ở đâu em mời tham gia off với tụi em luôn để có dịp diện kiến bác nhể:)

VIP
1/3/07
1.577
51
48
DOC-HCM

Trích đoạn: F1racer

P/S: Bác ở đâu em mời tham gia off với tụi em luôn để có dịp diện kiến bác nhể:)

Bác cakhoai là giang hồ đất cảng đó nha bác :D:D:D

@cakhoai: hôm nào bọn em ra quấy rầy bác một phen :D:D:D