Hạng D
7/3/05
1.634
177
63
:D:D:D Em cũng đang ngắm nghía em này vậy mà nghe cái tin này xem ra phải xem xét lãi wá.Không biết những xe nhập về VN có dính trong lô này ko vậy?????????:D:D:D
http://www11.dantri.com.vn/otoxemay/2007/8/193445.vip

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM
RE: Veracruz bị thu hồi tại Hàn Quốc

Úi chà , em đang nghĩ con này là niềm kiêu hãnh của chú Hàn đây , động cơ tới 3.8l chứ ít sao , vóc dáng cũng đẹp đấy chứ . Sau vụ Cap , nhiều người có vẽ ái ngại cho hàng cuốc , nhưng Cap có thể lý giải được là tiền nào của đó hay của bền tại người , chứ còn em Ve này giá ngất ngưỡng thế kia thì khó quá :D

Hạng B2
28/3/07
284
1
18

Xe hạng sang Maserati Quattroporte mà vẩn bị lỗi và bị thu hồi, huống gì xe HQ :D

Hạng B2
25/6/07
443
0
16
bravebang.blogspot.com

Các bác KIMCHI này làm ăn chán nhỉ, hết CAP bên xứ nó giờ lại tới Veracruz ( niềm kiêu hãnh của nó ).... ehehhehehe ^^ Cũng may là vu CAP bên đó chả ảnh hưởng gì đến CAP VN ta còn ko biết Veracruz thì sao vì cũng là nhập từ bên KIMCHI về VN mà .???

Bác nào co thông tin cu thể giùm ko.???

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

Theo vnexpress thì Hyundai nói rằng lỗi chỉ nằm trong những xe bán ra nội địa, còn xe xuất khẩu thì không sao

Hạng B2
23/4/07
106
0
0

Trích đoạn: adco

Úi chà , em đang nghĩ con này là niềm kiêu hãnh của chú Hàn đây , động cơ tới 3.8l chứ ít sao , vóc dáng cũng đẹp đấy chứ . Sau vụ Cap , nhiều người có vẽ ái ngại cho hàng cuốc , nhưng Cap có thể lý giải được là tiền nào của đó hay của bền tại người , chứ còn em Ve này giá ngất ngưỡng thế kia thì khó quá :D

Bác lói thế nào ý chứ. Lịch sử thì hãng nào cũng có đợt thu hồi (Mẹc, Bi đủ cả), hãng càng oách thì số lượng thu hồi càng lớn

Hạng B1
9/2/06
59
0
0
52

No Star Where. Xe mà bán ở Việt nam đều xài linh kiện đặt biệt ,không bao giờ có những chuyện thu hồi linh tinh như ở các nước khác đâu.:D

Hạng D
14/5/07
1.130
10
0

Khi nào tới hẵng hay, giờ các bác lo xa chi cho mệt, thời này đi xe Kim Chi, cưới vợ Hàn , xem Choi Song Jong đóng là mốt đấy:D:D:D

Hạng B2
15/3/07
136
0
16

Em nghĩ đâu có gì phải lo, xe bị lỗi thì được đổi xe khác. Thánh nhân 1 ngày còn phạm 7 lỗi lầm mà, huống chi con người :D

Tập Lái
18/7/04
30
0
6

Trích đoạn: tsrh

Em nghĩ đâu có gì phải lo, xe bị lỗi thì được đổi xe khác. Thánh nhân 1 ngày còn phạm 7 lỗi lầm mà, huống chi con người :D
Hì cái này không phải như bác nghĩ đâu, lỗi ở chỗ nào thì khắc phục (thay thế hoặc sửa chữa) chỗ đấy thôi. Cứ bị lỗi là đổi xe mới thì các hãng có mà đóng cửa sớm!:D:D:D