Hạng D
16/5/14
2.294
2.279
113
Trên đường song hành xa lộ Hà Nội, đoạn từ ngã tư Bình Thái đến ngã tư Thủ Đức (Q.9, TP.HCM), có nhiều biển báo được che kín bằng túi nilông đen.

Giải thích việc này, ông Trần Sĩ Thắng - phó giám đốc Khu Quản lý giao thông đô thị số 2 - cho biết đây là các biển báo cấm xe 4 bánh lưu thông từ ngã tư Thủ Đức về ngã tư Tây Hòa (Q.9) được che tạm thời để chuẩn bị triển khai phương án tổ chức giao thông mới tại đoạn đường song hành xa lộ Hà Nội.

THE0 CÁC BÁC VIỆC LÀM NÀY CÓ HỢP LÝ KO? VÀ NẾU XXX BẮT CÓ ĐƯỢC KO? HAY LÀ BẪY

Hạng C
14/6/16
798
2.090
93
Tuyệt Tình Cốc
Cái này mà bẫy gì mà bẫy bác.... Áo vàng có tuýt còi thì bác chịu khó bê ảnh lên xe rồi chở ảnh đến xem cho tận mắt.... mà lỡ tới mà cơn gió độc nào thổi bay cái bọc bay mất.....thì bác cứ lên chùa bán nhang hết năm nay sang năm hãy về....:D

Hạng D
2/6/14
1.356
901
113
30
Chưa tời ngày có hiệu lực đó bác =))) Còn xui gió thổi hay ai cố tình tháo thì chịu.
Nhưng níu cố tình tháo khi chưa tới ngày hiệu lực thì bác kiện dc còn th có hiệu lực rồi mà che dụ bác chay vô xong tháo thì.... Mua camera hành trình may ra minh oan dc hahaha

Hạng D
24/4/13
1.265
1.166
113
có khi nào đi qua thấy bịt quay lại thấy mở ra rồi vừa đi vừa run ko? nếu chưa dùng sao ko tháo cái biển xuống để cột thôi

• Like
Reactions: phomoi and nttanmam
Hạng D
25/8/16
2.757
5.768
113
Móa, đúng là xứ Vịt làm cái gì nhìn cũng ngứa mắt. Tại sao không cắt cái bao ra rồi dùng băng keo dán lại cho nó đàng hoàng chút. Nhìn dzậy mà cũng trả lời phỏng vấn được. Bó tay(Dân VN thông minh kinh)
:3dandap::3dandap::3dandap:
" BB = biển báo, bao bóng, biển báo bao bì bóng " :confused:

Hạng D
4/11/16
1.807
3.973
113
Móa, đúng là xứ Vịt làm cái gì nhìn cũng ngứa mắt. Tại sao không cắt cái bao ra rồi dùng băng keo dán lại cho nó đàng hoàng chút. Nhìn dzậy mà cũng trả lời phỏng vấn được. Bó tay(Dân VN thông minh kinh)
:3dandap::3dandap::3dandap:
" BB = biển báo, bao bóng, biển báo bao bì bóng " :confused:
Cái bao che biển báo là cái bao đen đựng rác chứ không phải bao thường đâu nha anh :3dnguyhiem: