Tập Lái
13/4/13
32
1
0
Mấy bác sâu bên rờ nôn không lo bán xe đi , mà chuyên đi rình mò các thông tin hãng ô tô nào có xì-căng-đan nào thì đem lên trên diễn đàn mà bêu rếu . Xe thì giả cầy bán không được - xưởng dịch vụ thì không có thuê lại của người khác ( hình như là thuê lại của chevrolet thì phải - có thông tin như thế ) . Như thế thì thấy không chuyên nghiệp - kể cả sâu . Lo mà bán xe đi , càng nói thì người ta càng biết mình dở nhất trong các thương hiệu .

Hạng B2
8/8/13
135
28
28
nguaxe.vn nói:
Mấy bác sâu bên rờ nôn không lo bán xe đi , mà chuyên đi rình mò các thông tin hãng ô tô nào có xì-căng-đan nào thì đem lên trên diễn đàn mà bêu rếu . Xe thì giả cầy bán không được - xưởng dịch vụ thì không có thuê lại của người khác ( hình như là thuê lại của chevrolet thì phải - có thông tin như thế ) . Như thế thì thấy không chuyên nghiệp - kể cả sâu . Lo mà bán xe đi , càng nói thì người ta càng biết mình dở nhất trong các thương hiệu .
Em là sale Renault nè Bác, Em không biết Bác có phải sale Toy k nhưng nghe cách nói chuyện của Bác thì Manager của Toy nên đuổi việc Bác thì hơn. Tin tức của Toy báo đăng chứ bọn e không đi rình mà viết ra bài báo đó nhé, nếu muốn người ta không biết thì đừng làm, đã làm rồi khi bị nói thay vì nhảy đông đổng lên mạt hạng người khác thì hãy tự xem lại bản thân mình trước đã. Trong suốt topic này chưa có ai nói xấu gì toy cả, Bác cũng đừng đánh đồng sale ranault với nhau nhé. chúc bác sức khỏe

Tập Lái
25/7/13
13
4
3
nguaxe.vn nói:
Con lạy bố ngưaxe, bố phắn đi cho nước nó trong cái ạ, mấy lần trước làm cả chục page cãi vã như mấy thằng trẻ trâu chẳng ra làm sao, diễn đàn sao có những thành viên "bẩn" thế này nhỉ, thật là vãi cả xe với ngựa!

Tập Lái
13/4/13
32
1
0
- Nói cho nhiều làm gì mấy bác sâu renault , tự nghĩ về bản thân mình là hơn . Chắc do nói trúng tim đen chứ gì . Các Bác lo bán xe đi - CÁC BÁC CÀNG NÓI NHIỀU CÀNG LỘ RA ĐÓ . Bác sâu otorenault lo mà bán xe đi - coi chừng bị đuổi bây giờ . Bác không thấy những tấm gương trước Bác đó sao nào là Steve Nguyen ( lâu nay ko thấy Bác này trên diễn đàn - nên nghĩ chắc là ra đê mà ở rồi ) .... Nói cho nhiều trên forum cuối cùng cũng bị rờ nôn cho ra đường đó .
- Còn bố giangho87 chắc cái tên cũng giống như người . Hèn chi toàn phun ra những lời vàng ngọc - đầy chất giang manh . Còn bác biết bẩn là sao không , là nói cho nhiều người biết sự thật chứ gì . Là renault không có một chỗ kinh doanh cho đàng hoàng thuê lại chỗ của một cao ốc văn phòng - công ty ô tô nước ngoài gì mà chỗ kinh doanh lại ở tít mù trong một con đường nhỏ . Dịch vụ sữa chữa thì không có thuê lại một chỗ của người khác ( thuê lại một cầu nâng của chevrolet saigon ) chắc cái này bác biết rõ hơn nhỉ , nhân viên dịch vụ lại lèo tèo ( vài ba người ) kể cả dịch vụ lẫn sâu - cái này chắc cho bố giangho87 kiểm chứng lại ( nghe trong giới giang hồ sâu đồn thề ) nhưng nhiều người nói chắc là đúng . Bố giangho87 nhìn lại cho đúng sự thật đi nhé - chắc đây là 3S của ô tô thì phải . Nhưng đây là diễn đàn chỉ vài lời cho các bác sâu - hay thành viên nào ghé thăm thì biết một tí thôi . SỰ THẬT THÌ VẪN LÀ SỰ THẬT kết quả là mới là tất cả , chắc các bác thì biết rõ hơn nhỉ .

Last edited by a moderator:
Tập Lái
25/7/13
13
4
3
Hôm trước em có ông anh đang phân vân 2 em này, mà ngại cái giá, nhưng đợt motoshow vừa rồi Renault giảm 50% trước bạ thế là ông quyết luôn, em cùng đi với ông đến xem xe và được mấy em gái Renault tiếp đón như dân tộc đón già làng, có như bác nguaxe.vn nói đâu, bác cứ nghe ngóng rồi đặt điều làm gì, vài lời chia sẻ thôi, nếu bác rảnh mời bác hôm nào hú em cái rồi cafe đàm đạo thêm nhé bác

Hạng B2
19/9/12
180
21
18
giangho87 nói:
Hôm trước em có ông anh đang phân vân 2 em này, mà ngại cái giá, nhưng đợt motoshow vừa rồi Renault giảm 50% trước bạ thế là ông quyết luôn, em cùng đi với ông đến xem xe và được mấy em gái Renault tiếp đón như dân tộc đón già làng, có như bác nguaxe.vn nói đâu, bác cứ nghe ngóng rồi đặt điều làm gì, vài lời chia sẻ thôi, nếu bác rảnh mời bác hôm nào hú em cái rồi cafe đàm đạo thêm nhé bác
hi bác! đa tạ bác, chúc mừng gia đình mình có xế mới ưng ý nhá! Tuần này e sẽ lại gặp bác hì hì...

Hạng B1
5/6/13
68
793
83
Nói không phải mê tín, nhưng xe đẹp quá bác ạ, ai mê gì thì mê em vẫn thích mấy dòng xe Pháp.

Hạng B2
10/11/13
144
70
28
truong195 nói:
Camry hay Toyota tầm trong trớ xuống được chọn vì.
Giá khá cao.
Ít hỏng vặt. ( do cau Tao don giản hơn, ít phụ tùng).
Xe cũ dế sửa.

Những yếu tố này giúp xe giữ Gia.

Nếu ai muon mua xe sang hơn thì Mer Audi BMW

Xe phap không thể Lay khách của Toy vì không thể đáp ứng các yeu cau trên,
Khong the lay khach cua Mer vì không sang bằng.

Một bài toán quá khó.
Trong kinh tế người ta gọi là: Stuck in the middle.

Tập Lái
13/4/13
32
1
0
Bác rảnh có ghé qua trang này thấy rồi đó . SM3 = FLUENCE , QM5 = KOLEOS , SM5 = LATITUDE . Mấy Bác cứ tự sướng đi , rồi SỰ THẬT VẪN LÀ SỰ THẬT .