Hạng D
5/2/15
3.606
6.282
113
55
TP.Hồ Chí Minh
Em không bất ngờ về doanh số Fortuner, nhưng bất ngờ về con Mu-x. PR rất hoành tráng, đi cực tiết kiệm (1,15 lít/100km) các thứ đều hơn fortuner kể cả giá bán nhưng lại rất ít người mua? Thấy những người đã mua, đã được lái thử khen nức khen nở thế mà em nó vẫn lẹt đẹt?

Hạng B2
10/7/16
119
593
93
Cứ có mấy bài về Tồ là em lại mắc cười. Bên Vnexpress, trc khi đọc bài em phải kéo xuống Bình luận để tìm "Đại vương" dmqtrieu để giải sầu, còn bên này thì đọc bài xong rồi bỏ Tab ở đó. Bữa nào rảnh ko có việc làm là vô Tab kéo xuống bình luận coi chơi. Những bài về Tồ luôn thú vị đối với em.

Hạng B2
12/11/15
493
4.607
93
39
Dân ta giờ hiểu biết hơn xưa nhiều. Nên khi mua xe trang thiết bị an toàn cũng được ưu tiên hàng đầu.
Dân này thường tiền ko nhiều bằng dân đâm đầu vô Fortuner.

Đi Fortuner vậy chứ toàn trả tiền mặt để trong giỏ đệm, chứ ko phải kiểu trả trước 2 3trăm, rồi ngồi nhà chờ thấy mẹ ( ngân hàng giải ngân ) mới đc lấy xe.

Kakaka... e đùa tí.

Hạng D
18/9/15
2.405
2.774
113
Bác hôm nào thử hỏi các chủ xe tầm tuổi 2x, 3x, 4x xem có bao nhiêu % biết xe mình có bao nhiêu túi khí nhé.
Ủa vậy chú 60 rồi hả ? Già rồi mà còn làm sale chi cho cực dữ vậy , ở nhà chơi cho khỏe . Kiếm cái job nào chuyên đi thẩm định kiểu như " xe nầy có mấy ...túi khí " , rồi xe kia mấy túi áo mưa ...vv . Bon chen chi, lỡ có chuyện gì , sao ra kèo nổi với mấy lớp 2x 3x 4x , kkkk .

• Like
Reactions: vthanh6