Hạng B2
16/9/19
103
51
28
37
Chào các bác! Mấy hôm nay rảnh rỗi em dành nhiều thời gian nghiên cứu về dòng xe SUV vì bản thân em khoái dáng thể thao, nhờ vậy em biết đến xe Toyota Rush. Đọc thì thấy nhiều người khen em này vì độ an toàn. Các bác có hiểu biết gì về xe này thì cùng chia sẻ nhé.

Hạng D
23/4/17
1.225
1.534
113
35
bác quan tâm an toàn cho tính mạng thì mua hãng khác đi, còn quan tâm an toàn về tâm lý bền ko bao giờ hư thì mua rush :3

Hạng C
16/9/14
790
501
63
44
an toàn trong tiêu chí nào đó thôi, không thể an toàn tất cả các tiêu chí được. Với lại MPV ở VN cũng chưa nhiều chủng loại, mỗi thương hiệu 1-2 mẫu nên mức độ so sánh trong nội bộ VN chỉ mang tính tham khảo. Tùy người chạy nữa, chạy ẩu đưa nó xe bọc thép nó chạy xong cũng bảo không an toàn !

Tập Lái
11/3/20
28
25
13
50
Chào các bác! Mấy hôm nay rảnh rỗi em dành nhiều thời gian nghiên cứu về dòng xe SUV vì bản thân em khoái dáng thể thao, nhờ vậy em biết đến xe Toyota Rush. Đọc thì thấy nhiều người khen em này vì độ an toàn. Các bác có hiểu biết gì về xe này thì cùng chia sẻ nhé.
con này đến xem thực tế sẽ thấy khác xa online - dáng thô, xấu; đặc biệt là nội thất chật chội, các chi tiết sơ sài.

• Like
Reactions: VoQuan
Hạng B1
15/5/19
67
38
18
40
Ưu điểm toyota cao to đẹp trai. Nhược điểm giá hơi cao với lượng nhập về ít nên chờ lâu, dễ bị anti toy la ó.

Tập Lái
15/5/19
40
25
18
35
Tầm giá tính cả ưu đãi về gần bằng mấy con MPV Nhật khác rồi. Con này cân bằng tốt mục tiêu chạy gia đình, tính cơ động, bền, ít lỗi vặt; thêm lợi thế dịch vụ, hậu mãi của Toy nữa thì khá đáng tiền

• Like
Reactions: Phước.OS