Tags
odo
Hạng D
20/7/07
2.631
2.421
113
Q Tân Phú
www.facebook.com
Vì sao xe Toyota bền quá ?

Vừa rồi có cái clip Toyota bên Mẽo chạy tới 1 triệu 6 trăm ngàn KM, em cũng đóng góp vào hình ảnh ODO của xe Toyota với số KM tương đối nhiều nhiều ở Việt Nam, em thấy bền vãi. Có bác nào có ảnh ODO khủng hơn của xe Toyota hay của hãng khác (nhất là xe Hàn) thì up chơi cho mọi người chiêm ngưỡng nhé, xem coi có phải chỉ mình Toyota bền không.[pagebreak][/pagebreak]

Bên Mẽo....1tr6km​

xe nhà em ở VN:

Vẫn chạy đều đều hằng ngày

Xe mới chạy dc 3 tuần cày bừa liên cục ạg

Last edited by a moderator:
Hạng D
12/9/09
1.787
62.824
113
Sai Gon
Fò tủn G bạn em, 400k km chưa xi nhê gì, hôm nào em chụp hình coi chơi.
Cũng 1 người bạn, Sò (old, mua mới) cày 1 năm nằm đường khá nhiều, đang kiếm mối thanh lý, nó thề không bao giờ chơi xe hàn nữa.
Nói đi thì cũng phải dòm lại. Tùy theo nhu cầu mà chơi, như em chạy ít (tháng +/- 1k km) phục vụ gia đình chủ yếu thì xe hàn cũng chẳng thành vấn đề, quan trọng là các thiết bị an toàn (túi khí, các thiết bị phụ trợ)
Nếu cày bừa thì Toy (xe Nhật ) vô đối.

Hạng F
14/12/10
16.910
89.624
113
Fò tủn G bạn em, 400k km chưa xi nhê gì, hôm nào em chụp hình coi chơi.
Cũng 1 người bạn, Sò (old, mua mới) cày 1 năm nằm đường khá nhiều, đang kiếm mối thanh lý, nó thề không bao giờ chơi xe hàn nữa.
Nói đi thì cũng phải dòm lại. Tùy theo nhu cầu mà chơi, như em chạy ít (tháng +/- 1k km) phục vụ gia đình chủ yếu thì xe hàn cũng chẳng thành vấn đề, quan trọng là các thiết bị an toàn (túi khí, các thiết bị phụ trợ)
Nếu cày bừa thì Toy (xe Nhật ) vô đối.
Đúng gòi! Xe xài theo nhu cầu thực tế thôi!