Hạng B1
31/1/16
57
25
8
39
Long an
mình có dịp trải nghiệm Vios 2016và city 2016 thật ra thì Vios vẫn kém city vài điểm như cách âm, độ đầm chắc, cốp sau rộng hơn tí,âm thanh. Còn máy lạnh thì mình thấy cũng như nhau.

• Like
Reactions: doanquannguyen
Hạng C
25/7/16
519
5.760
93
Ối zào, các bác cứ lo vụ máy lạnh. Mua đi, về thêm 15củ nữa cho cái Mít-su 1HP + cục biến điện (12V ra 220V) là lạnh vô tư, nhá.
E zdọt.

City 2017 ngon quạ. Ai lai kịt:p

Hạng B2
23/5/17
230
227
43
43
Ko phải fan Honda nhưng em vẫn cổ vũ cho City hạ bệ Vios. Liệu Vios có dám ra mắt phiên bản full options như City Top ko đây :D
Nó ra full thế thì bán bằng giá xe hạng C à? Còn nếu dám full và ra bản mới giá rẽ hơn bản cũ 15tr như city đã làm thế thì mấy chú đang đi Vios cũ bán xe lại mất giá sao.... lúc đấy Vios đâu còn "ông vua giữ giá" nữa.... bán cho ai?

Hạng B2
23/5/17
230
227
43
43
tháng rồi cũng giảm thế mà, càng cận cuối tháng giảm càng mạnh, lên cả trăm triệu luôn.... Mua Vios giờ rủi ro lắm.... Xe chả có gì mà giá cao ngất, giảm nhiêu cũng có lời ...chỉ có khách mua không đúng lúc là thiệt vài chục đến cả trăm chai chỉ trong vài ngài, vài tuần. Suy nghĩ kỹ trước khi xuống tiền với Vios nhé anh em.

Tập Lái
25/6/17
1
1
1
35
Cái gì cũng ok , xe tốt , dịch vụ hoàn hảo bậc nhất. Chỉ còn cái bộ mâm là vẫn ....buồn như xưa. Có ai rành về gia công , cho biết giữa phay cnc và đúc như audi, merc , chênh lệch nhiều không nhỉ ?
Cực kì khác biệt ạ, đúc là nó ra 90% hình dạng cái mâm rồi, người ta tiện cho nó đồng tâm lại, phay mặt tiếp xúc cho láng chuẩn và đánh bóng lại là xong....còn gia công CNC toàn bộ cái mâm thì mua cái cục nhôm hợp kim đủ xịn để làm mâm đã vài ngàn usd...còn tiền chạy CNC cũng lên tới hàng chục triệu...chạy liên tục vài ngày mới xong

• Like
Reactions: super7series
Tập Lái
10/2/17
7
3
3
39
heheh bác trong clip ý kiến y như em, em cũng ko thích dàn lạnh cảm ứng kia, chưa cảm nhận thực tế nhưng cảm thấy rất bất tiện khi xe di chuyển, và ko an toàn vì vừa phải nhìn xuống mới thao tác dc