Tập Lái
12/11/13
19
13
3
Em không thích thiết kế của CITY,nhưng đánh giá khách quan là CITY ngon nhất phân khúc rồi,bản TOP quá hấp dẫn.Trong mặt bằng giá hiện nay,nếu HDVN mạnh dạn giảm thêm ít nhất cỡ 50 tr chắc hy vọng lật đổ VIOS.

Hạng C
29/12/14
571
1.927
93
Option dữ dội luôn, chắc quyết tâm lật đổ Vios, xem tính bảo thủ cố chấp của người Việt tới đâu. Người dùng bình thường so sánh con này với Vios mà vẫn chọn Vios thì mình đến lạy luôn.

• Like
Reactions: doanquannguyen
Hạng B2
23/5/17
230
227
43
43
Option dữ dội luôn, chắc quyết tâm lật đổ Vios, xem tính bảo thủ cố chấp của người Việt tới đâu. Người dùng bình thường so sánh con này với Vios mà vẫn chọn Vios thì mình đến lạy luôn.
có taxi với xe dịch vụ tỉnh nó mới mua vios.... mà vios MT nữa nói chung đối tượng khách hàng đó thì cần con xe như Vios thôi ...nhờ thế Vios doanh số cao ngất....nhưng chắc chắn 1 điều ai cũng biết Vios không phải là con xe tốt nhất phân khúc B, đứng đầu về chất phân khúc B là Honda City!

Hạng D
15/6/11
4.619
810
113
41
ông tìm hết phân khúc B xem con nào không chỉnh tay giùm cái...thánh phán, ăn gì tui cúng!

Đâu phải cứ cùng phân khúc thì option cũng phải na ná nhau hay như người ta có nhiêu đó thì mình cũng chỉ cần nhiêu đó thôi? Bạn có hiểu cái gì là sự khác biệt tuy nhỏ nhưng đem lại hiệu quả cao không?
p/s: tôi chưa có phán bất kỳ điều gì. Bạn nên xem lại cách hành vân của mình.

Không thân.

• Like
Reactions: CuBiMi
Hạng B1
10/12/14
65
156
33
48
Xe này cái gì cũng ngon riêng dàn tôn mỏng lét yếu xìu đi mưa kêu lộp bộp ồn bà cố giống mái tôn nhà cấp 4 và nữa chất lượng sx cho dân vịt mà giá trên trời do bị bóp cổ bóp họng đến nghẹt thở.

Hạng D
18/9/15
2.405
2.774
113
tháng rồi cũng giảm thế mà, càng cận cuối tháng giảm càng mạnh, lên cả trăm triệu luôn.... Mua Vios giờ rủi ro lắm.... Xe chả có gì mà giá cao ngất, giảm nhiêu cũng có lời ...chỉ có khách mua không đúng lúc là thiệt vài chục đến cả trăm chai chỉ trong vài ngài, vài tuần. Suy nghĩ kỹ trước khi xuống tiền với Vios nhé anh em.
Cám ơn nhé.

Hạng C
18/12/14
982
609
93
TPHCM
Dàn lạnh của Hòn đá ngang ngửa Chevy Spark
Chưa test kỹ nhưng có thể thua chiếc Spark Zest của e trước đây.
Ngoài dàn lạnh ra thì e rất thích con xe này, hơn cả Cerato 1.6. Bản mới màu xanh nhìn quá yêu, dành cho bà xã nhà e là mạng Thủy rất hợp.

Hay là mình mua cục lạnh của Mit Mirage hay Morning gắn vô đc k nhỉ??

Chỉnh sửa cuối: