Hạng F
Super Moderators
11/2/15
7.393
17.977
113
Lâm Đồng
Video : Chi tiết Toyota Land Cruiser và Lexus LX570 2016
Bộ đôi SUV cỡ lớn Toyota Land Cruiser và Lexus LX570 2016 vừa đồng loạt ra mắt tuần trước cung cấp cho khách hàng các lựa chọn xe SUV đẳng cấp. Dùng chung cơ sở khung gầm nhưng Toyota Land Cruiser và Lexus LX570 đại diện cho hai trường phái sử dụng khác nhau.[pagebreak][/pagebreak]

Video giới thiệu xe Toyota Land Cruiser 2016:

Video giới thiệu xe Lexus LX570 2016:

Last edited by a moderator:
Hạng C
16/7/13
967
1.130
93
Land Cruiser 200 này về VN giá chát ghê, em thích nhất khoảng máy dầu v8 2 turbo của em nó.

Hạng B1
24/5/13
78
114
33
Sao em nhìn đời nào cũng thấy Land chất hơn là sao nhỉ, đúng chất suv. Cơ mà mấy em này chỉ đẹp khoản nhìn với sướng chạy đường bằng thôi, vô rừng là chết ngay. Ko nhẹ nhàng linh hoạt như mấy em suv cỡ trung đc.

Hạng D
24/5/13
1.196
1.649
113
Sao em nhìn đời nào cũng thấy Land chất hơn là sao nhỉ, đúng chất suv. Cơ mà mấy em này chỉ đẹp khoản nhìn với sướng chạy đường bằng thôi, vô rừng là chết ngay. Ko nhẹ nhàng linh hoạt như mấy em suv cỡ trung đc.
Bác đánh giá e land quá thấp rồi, tuy e ko thích toyota (do giá cao) nhưng về off road thì land gần vô địch nhé, có nhiều clip trên youtube thì về khả năng vượt địa hình của land là rất đáng nể, và bộ vó off road nhìn là mê mẩn luôn. Và độ xoay trở là tuyệt vời!

Hạng B1
24/5/13
78
114
33
Bác đánh giá e land quá thấp rồi, tuy e ko thích toyota (do giá cao) nhưng về off road thì land gần vô địch nhé, có nhiều clip trên youtube thì về khả năng vượt địa hình của land là rất đáng nể, và bộ vó off road nhìn là mê mẩn luôn. Và độ xoay trở là tuyệt vời!
Đấy toàn là hàng độ thôi cụ ơi, chứ để nguyên bản thì Land béo off ko giỏi đâu vì xác quá nặng và đòn dài:) (hummer để nguyên bản về VN đi mấy cung off nổi tiếng ở VN cũng chết như thường thôi trong khi Su vịt Pajero vẫn chiến tốt;)). Chạy leo đồi cát hay thoát bùn sình còn thua cả Fortuner là hiểu rồi (có thớt hỏi về trình off của fortuner trên OS đó cụ:)). Còn nếu nói về off thực sự thì các dòng xe từ 2000 trở về đây của Toy chỉ có Fj, 4runner và Land gầy là chiến đc thôi:)

• Like
Reactions: raptor918 and te_te
Hạng D
19/5/15
1.544
1.764
113
30
Từ khi LexLX dán cái đồng hồ cát vào mặt nhìn cũng đỡ giống Landcruser rồi. Nhưng nhìn mờ mờ từ xa thì không nhận ra được. Nôm nà nà điểm nhận diện thương hiệu vẫn còn mờ mịt lắm :D
Về offroad em không đánh giá cao Landcruser, em chỉ đánh giá cáo Landrover thôi :D