Hạng B2
17/3/11
120
2
0
59 phan trọng tuệ
Video của cụ tgkhanh -khách hàng nhà em cũng cấp rất nóng hổi ...em xin phép cụ khanh cho em post bên này để các cụ cùng xem và đánh giá chú CSGT này nhé ...

Tối nay đi đoạn cạnh cầu vượt Lê Văn Lương - Láng Hạ, gặp đèn đỏ dừng lại, đèn xanh bật lên thì đi thôi. Xi nhan phải để rẽ vào đường Láng, chú XXX trẻ chặn lại, bảo mình vượt đèn đỏ, mình lại mất thời gian tua camera hành trình (camera hành trình GS9000) cho chú em này xem. Thông cảm cho chú XXX này vì "em chưa bao giờ được xem camera hành trình của các bác bao giờ". Thế đấy, có camera tua lại xem, đỡ phải tranh luận ... Sau khi xem xong, chú XXX trẻ này xin lỗi, bảo là do ảnh hưởng trời mưa bão nên đèn tín hiệu bị sai, vớ vẩn ..., mà cũng không xem giấy tờ gì cả. Mình lại lên xe bon bon về thôi.
[youtube]http://www.youtube.com/watch?v=Yu8fUkMAc9Q[/youtube]

Last edited by a moderator:
Hạng D
8/3/13
1.289
212
63

Coi như xui,xxx nói:Đâu phải xe nào cũng có camera...dân vi phạm lổi thì phạt,xxx vi phạm thì rút kinh nghiệm,lần sau tinh vi hơn...

Hạng C
10/9/12
824
22
18
Nơi mình thích
"Chết mày chưa....cho mày chừa" cái tội bắt láo. Nhưng nếu giả sử xe mình ko có camera hành trình thì làm sao cãi với mấy chú xxx ta^|^.

Last edited by a moderator:
Hạng F
29/11/11
6.439
8.309
113
Lúc đó mà k có Camera hành trình vậy mình có cần kêu xxx chứng minh hình ảnh k ta

Hạng D
1/11/09
3.153
2.182
113
37
Bình Dương
Sao giống bác này chạy trên lề quá vậy ta. Đoạn này em có đi qua vài lần thấy có xe oto chạy trên lề luôn, là sao?