Hạng C
3/9/07
550
2.200
93
[Video] Đánh giá Chevrolet Colorado 2017 - Ấn tượng với độ êm

Với đợt nâng cấp mới, Chevrolet Colorado 2017 dường như đã hấp dẫn hơn về mặt lý thuyết khi được bổ sung nhiều trang bị tiện nghi và an toàn tiên tiến. Nhưng khi trải nghiệm thực tế, nhóm đánh giá xe OS còn nhận ra rằng Colorado 2017 không chỉ hấp dẫn hơn mà còn tốt hơn trước nhờ những thay đổi nhỏ về chất mà ít người biết đến. Một chiếc xe máy dầu mà lại có ít dấu hiệu ồn ào hay rung giật thường thấy của xe máy dầu là điều mà nhóm đánh giá xe OS thấy ấn tượng nhất trên mẫu xe bán tải của Chevrolet. [pagebreak][/pagebreak] Hãy cùng tìm hiểu về Colorado 2017 thông qua clip đánh giá chi tiết sau.

Hạng C
18/11/15
994
450
63
TP. HCM - Sài Gòn
Đề máy từ xa mà ...chìa khóa cơ là sao tar...??
Đề nổ máy dc nhưng phải cắm chìa khóa vào mới chạy dc ah thớt?
Mình cũng thấy thắc mắc như vậy.
Dạ đúng rồi 2 bác. Cắm chìa khóa vào mới chạy được. Cơ bản là chức năng khởi động từ xa này nhằm mục đích làm mát bên trong xe vì để giữa trời nắng nóng mà vào xe rất khó chịu, nhất là nhà có con nít (rất dễ ốm).
Khi khởi động từ xa, cửa xe phải được lock, cần số phải ở P và bị khóa cần số (Khi tra chìa khóa vào thì chuyển bình thường nhé), điều hòa nhiệt độ được mở ở mức 25 oC
Chúc các bác có những trải nghiệm thú vị ạ:3dchongchong:

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
29/10/14
8.499
11.137
113
Cũng ngon. Nhưng em chỉ đủ tiền rước em bản thấp nhất thôi

Hạng B2
7/7/14
344
361
63
29
Cái này bữa em có lái thử công nhận là độ êm và cách âm khá là ok, băng sau rộ phê pha nhưng bị cái không có cửa gió sau. dc cái my link dễ độ cam 360. có tiền thì e mua con này ko mua FORD đâu FORD phốt gì đâu ko @@

• Like
Reactions: Chuột đồng