Hạng D
5/4/15
4.070
3.511
113
Thật sự mà nói mình rất thích xem các bài đánh giá, trải nghiệm xe của bác Khoa hơn bác Hùng Lâm của xehay rất nhiều. Bác Khoa luôn có phần nhận xét và đánh giá các option rất khách quan và cặn kẽ. Phần trải nghiệm lái cũng rất trung lập đem đến cái nhìn chi tiết hơn cho chiếc xe. Còn bác Hùng Lâm càng ngày coi sao bác ấy đánh giá chiếc nào cũng chung chung 1 kiểu nhìn và luôn cho phần đánh giá chiếc xe có vẻ ở phần tốt và khá. Nên coi càng lúc càng nhàm. 1 vote cho bác Khoa. Hóng những video review tiếp theo của bác
Đồng ý với bác. Trước có xem bác Khoa đánh giá một số dòng xe như Range Rover Sport, Range Rover SV Autobiography, Mercedes Maybach S600,... thấy khá hay. Ngay cả những dòng xe cao cấp này cũng có khen có chê (ít thôi). Bác Hùng Lâm cũng có nhiều đánh giá hay nhưng chỉ thấy bác ấy toàn khen, hiếm khi thấy bác ấy chê, thậm chí cá nhân em chưa thấy bác ấy chê bao giờ.

• Like
Reactions: phanle.1309
Tập Lái
30/8/13
2
1
3
Mình thích phong cách review của bác Khoa. Lần đầu xem clip review của bác nhưng mình thấy rất lôi cuốn, phong thái nhẹ nhàng lịch lãm, có chút hài hước. Quan trọng là mình thấy có một sự đầu tư sắp xếp trình tự bài review một cách logic, giúp mình vừa hiểu được các tính năng của xe, mà như vừa nghe một câu chuyện.
Cảm ơn bác!

Hạng B2
30/6/15
370
241
43
HCM
xigavip.com
Em thấy bác Khoa review nhẹ nhàng và truyền cảm mà. Sang trọng nữa.
Bác Hùng Lâm review xe thấy vui vui vì thấy nói chuyện hài hài.

Hạng C
10/1/17
541
21.125
93
Ý kiến cá nhân:

- nên dùng một giọng mạnh và trong tiếng hơn khi giới thiệu, Bạn Khoa giọng hơi yếu chỉ cần giữ lại lúc nói có hình trực tiếp. ( Sử dụng 2 giọng trong bài review).
- phút thứ 2 đoạn giới thiệu nội thất thấy giớ thiệu nội thất " phù phiếm" nghe không chuẩn lắm, vì phù phiếm là sự viển vông, không có giá trị....
- nhìn chung đây là bài review khá hay.

Tập Lái
21/8/17
10
8
3
39
Chiếc này giảm 10-15% thì chắc dọn kho được, chứ bản facelift ra rồi, so với 730Li thì mình thích 730Li hơn vì cảm giác lái tuy option ít hơn S400 L

Hạng F
13/9/07
7.049
48.465
113
Đồng ý với bác. Trước có xem bác Khoa đánh giá một số dòng xe như Range Rover Sport, Range Rover SV Autobiography, Mercedes Maybach S600,... thấy khá hay. Ngay cả những dòng xe cao cấp này cũng có khen có chê (ít thôi). Bác Hùng Lâm cũng có nhiều đánh giá hay nhưng chỉ thấy bác ấy toàn khen, hiếm khi thấy bác ấy chê, thậm chí cá nhân em chưa thấy bác ấy chê bao giờ.
Chê thì cạp đất mà ăn à hehe
Chiếc này giảm 10-15% thì chắc dọn kho được, chứ bản facelift ra rồi, so với 730Li thì mình thích 730Li hơn vì cảm giác lái tuy option ít hơn S400 L
7 series nhìn sơ là biết 7 liền. Còn S nhìn thoáng qua dễ lẫn lộn qua E và C. Cái chìa khoá 7 series thì chất khỏi phải bàn

• Like
Reactions: Mercedes-Benz AMG
Tập Lái
22/12/16
4
0
1
26
Chê thì cạp đất mà ăn à hehe
7 series nhìn sơ là biết 7 liền. Còn S nhìn thoáng qua dễ lẫn lộn qua E và C. Cái chìa khoá 7 series thì chất khỏi phải bàn
Mình thì lại thích S hơn vì giá cả phải chăng và có vẻ thương hiệu "dễ thay dễ sửa" hơn BMW cùng vs việc năm ngoái bmw vn bị mấy phốt sửa chữa cũng hơi nản.