Hạng D
8/5/16
2.226
5.949
113
"Siêu cấp" mà sản xuất từ đâu ko biết. Hay là hàng OEM dán brand lên làm mkt thôi?
Chiến lược định giá. cao hơn cả mây brand nổi tiếng và chính hãng sx có gì đó ko ổn.

Tập Lái
2/6/17
36
15
8
48
Em xin hỏi n-gu cái là xem clip, thấy dán kính lái cả bên ngoài và bên trong?
Nếu đúng vậy thì lớp dán bên ngoài có bền với thời tiết VN mình & có dễ bị trầy trốc lớp dán không ah?
Dạ, bên ngoài như Bác thấy là quá trình sấy lấy phom cho tấm phim. Sau khi hoàn tất sẽ dán cố định lên kính ở phía trong xe. Cool N Lite bảo hành 15 năm cho khách hàng sử dụng phim cách nhiệt ạ.

Tập Lái
2/6/17
36
15
8
48
Theo em nghĩ cũng kg hơn các loại trên thị trường là mấy. Vì nếu công nghệ đột biến thì các hãng khác cũng sẽ có. Và hãng sẽ công bố tiêu chuẩn và chứng nhận của hãng.
Dạ, Công nghệ phủ phún xạ Titanium được Cool N Lite sở hữu độc quyền và mua bản quyền công nghệ. Cool N Lite cũng chia ra nhiều cấp độ cách nhiệt như Classique cách nhiệt 70%, Premier cách nhiệt 85% và đặc biệt là Titan X cách nhiệt 98%.
Các tiêu chuẩn, chứng nhận của hãng Cool N Lite sẽ update cho các Bác OS có cái nhìn tổng quan hơn ạ!

Tập Lái
2/6/17
36
15
8
48
Em vừa gọi đến công ty hỏi giá dán kính lái, nghe báo giá cao hú hồn. Thôi đi dán v-kool hay 3M.
Dạ, Cool N Lite có 3 mức giá kính lái cho khách hàng chọn lựa, giá kính lái của gói Premier khá mềm mà chất lượng cách nhiệt 70%.
Riêng đối với kính lái của gói Titan X, nếu Bác đến showroom Cool N Lite để trải nghiệm thực tế hiệu quả cách nhiệt, Bác sẽ hoàn toàn hài lòng với số tiền bỏ ra để sở hữu Titan X70.

Tập Lái
2/6/17
36
15
8
48
cách nhiệt 90% là không chính xác, khả năng cách nhiệt là dựa vào TSER, TSER của Titan X70 là 60% ( thông số trên web) , đây cũng là con số khá cao, nhưng không vuượt trội so với các dòng film nổi tiếng hiện nay! mong các bác review chuẩn hơn!
Dạ đa số các dòng phim cách nhiệt ít đề cập tới thông số Heat Rejection thể hiện hiệu quả chống nóng.
TSER (Total Solar Energy Rejected) là thông số tổng năng lượng loại bỏ, nếu dán X20 hoặc X10 thì tỉ lệ cách nhiệt là 98% và tổng năng lượng loại bỏ là 78%.

[Video] Giới thiệu phim cách nhiệt "siêu cấp" Cool N Lite

Hạng B2
20/11/15
251
197
43
43
View attachment 715540 Chào các bác, sau bài viết "nghiên cứu" và chia sẻ về phim cách nhiệt cách đây ít ngày, hôm nay em xin được gửi tới các bác Video clip giới thiệu về phim cách nhiệt Cool N Lite sử dụng công nghệ đặc biệt có tên "Phún Xạ kim loại" để xem loại phim cách nhiệt sử dụng công nghệ này có điểm gì vượt trội, mời các bác theo dõi ![pagebreak][/pagebreak]
Vừa làm thêm bài kiểm tra nhé, 10.30-11.30 đậu ngoài nắng khi vào xe ko còn cảm giác Nóng bức trong xe và ghế. chỉ hơi ấm chút vô xe đề máy, để máy lạnh 25đo và chạy.
Lần sau để thêm cái nhiệt kế trong xe để đo. mình có nhiều lắm mà quên test nhiệt.

Attachments

• Like
Reactions: COOLNLITE VIETNAM