Hạng D
1/10/05
1.314
5.790
113
Hồ Chí Minh city
[Video] Trải nghiệm Ford Focus Ecoboost 1.5 Titanium

Hôm nay, diễn đàn otosaigon tiếp tục giới thiệu tới các bác mẫu xe Ford Focus Ecoboost Titanium, phiên bản sedan, và cũng là phiên bản cao cấp nhất có giá bán 899 triệu đồng. Một số tính năng và cảm nhận tổng quan khi vận hành sẽ được bác Tâm Phan giới thiệu qua video clip. Mời các bác theo dõi.[pagebreak][/pagebreak]

Ngoài ra thì OS cũng sẽ có một bài viết cảm nhận chi tiết hơn về chiếc xe này, sẽ được đăng tải trong thời gian sớm nhất cho các bác đang quan tâm. Cám ơn các bác đã dành thời gian theo dõi video clip.​

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
15/3/12
387
434
63
E sedan này cái đuôi xấu hơn phiên bản củ. Thấy Hactback đẹp hơn nhưng có nhược điểm mà ghế pha nỉ, ko tựa đầu giữa ghế sau, kính ko báo điểm mù. Mà xe Ford ít lắp tựa đầu cho ghế giữa ở hàng sau. Đó là 1 nhược điểm rất lớn.

Hạng B1
4/5/16
64
20
8
30
Cái gì cũng ngon, mà doanh số vẫn thấp, khó hiểu nhỉ...
So với Toyota thì Ford bán lại dễ mất giá Bác ạ. Trong tiềm thức người Việt mình luôn mặc định xe Nhật bền, ít mất giá mà ít quan tâm đến GIÁ TRỊ THỰC SỰ của chiếc xe mang lại bác ạ. Tính năng - Tiện Nghi - An toàn Ford Focus hoàn toàn đáp ứng được hết. An toàn của gia đình quan trọng hơn hay bán được giá quan trọng hơn. Tùy mỗi người Bác ạ :D

Chỉnh sửa cuối: