vni confirmed
Hạng B2
25/7/06
191
3.784
103
Như tiêu đề, có anh nào bị ko? Em uống thuốc hoài ko hết, h đi thốn kinh. Khám ở đâu tốt các anh.

Hạng D
14/8/11
4.163
87.897
113
Như tiêu đề, có anh nào bị ko? Em uống thuốc hoài ko hết, h đi thốn kinh. Khám ở đâu tốt các anh.
Nếu anh vẫn cần thì PM cho mình !! Mình cho số (và cho pass ) anh bạn mình ( bsyx Đỗ Tiến Dũng ) là trưởng khoa chấn thương thể thao của bv 115 ( ảnh mới về hưu ). Ảnh rất có tâm và khám chữa bệnh này thì đúng bài rồi !!
À !! Nói thêm vụ viêm gân này mình thấy phần lớn là do đi sai giầy !!

Chỉnh sửa cuối:
vni confirmed
Hạng B2
25/7/06
191
3.784
103
Nếu anh vẫn cần thì PM cho mình !! Mình cho số (và cho pass ) anh bạn là trưởng khoa trấn thương thể thao của bv 115 ( ảnh mới về hưu ). Ảnh rất có tâm và khám chữa bệnh này thì đúng bài rồi !!
Dạ cám ơn bác!

Hạng D
17/10/11
1.114
10.348
113
Nếu anh vẫn cần thì PM cho mình !! Mình cho số (và cho pass ) anh bạn mình ( bsyx Đỗ Tiến Dũng ) là trưởng khoa chấn thương thể thao của bv 115 ( ảnh mới về hưu ). Ảnh rất có tâm và khám chữa bệnh này thì đúng bài rồi !!
Em cũng xin information với a nhé, bị shin splint lâu lành quá

Hạng D
17/10/11
1.114
10.348
113
viêm cân gan bàn chân hay phía gân archilles anh? A chụp chỗ đau lên đi, e chạy bộ cũng hay bị

vni confirmed
Hạng B2
25/7/06
191
3.784
103
viêm cân gan bàn chân hay phía gân archilles anh? A chụp chỗ đau lên đi, e chạy bộ cũng hay bị
Phía sau trên gót chân và cả gan bàn chân luôn bác. Năm ngoái bị chân phải năm nay bị chân trái

Anh PM cho em thông tin với nhé, hay chơi thể thao nên chắc sẽ cần.
Tks anh.

Hạng B2
12/3/18
371
21.784
103
Cho em xin ké luôn ạ.
Iem chơi tê lít bị đau khớp vai, khớp cùi chỏ , chân thường xuyên.

O.S.P.D
13/1/05
2.869
1.024
113
SG
Do đặc thù cv mình đi bộ mỗi ngày khoảng 5-7km tối về đau gót phải kinh khung , Đã thay đổi nhiều kiểu giày , chỉ đõ đc chút chứ không hết đc , tối đến là cá đuối đau kinh khủng !!! Đi mấy BS rồi vẫn không thấy khá hơn là mấy , Cứ nghỉ ở nhà ít đi là tự hết ....
Bác cho mình thông tin với nhé . Tks .

Hạng D
17/10/11
1.114
10.348
113
Phía sau trên gót chân và cả gan bàn chân luôn bác. Năm ngoái bị chân phải năm nay bị chân trái
a mua trái banh gôn, lúc rảnh thì lăn bàn chân, đồng thời thực hiện các động tác dãn cơ.
https://www.youtube.com/watch?v=Q6Dj7_dXzp4
Đau hơn thì mua ibuprofen (loại này là giảm đau kháng viêm ko steriod nên không hại, chỉ cần uống khi no là được).
Đây là kinh nghiệm bản thân của e, lúc đau nhất sáng ra bước xuống giường e tỉnh cả ngủ :D