Hạng B1
21/7/11
89
0
0
Re:Viết tiếp chuyện đối thủ của Camry

hi bac
theo em thi bac nham vao kon sorento nhap cua kia la het cho che luon
chuc bac chon dc xe vua y
hien tai SHOW ROOM EM DANG CO XE TRUNG BAY
BAC RANH THI WA EM XEM XE ,EM MOI BAC CAFE
SHOW ROOM KIA PHU MY HUNG
314 nguyen van linh ,p binh thuan,q7,tp hcm
lien he:MR SANG_0974 479 552_ 0938 980 169

Hạng F
22/12/10
7.692
8.763
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com
lmtuan nói:
thangtnl nói:
Mun nói:
thangtnl nói:
lmtuan nói:
Mun nói:
chắc tại con bé kia bơm silicon đểu đấy cụ :D
Em dự là nó dùng đá cục bác ạ. Chứ ko thì làm sao mà dzú lành răng đậu được

Sao các bác đoán xấu về em nó tội thế. Hàng Việt chất lương cao đó, không sử dụng công nghệ nước ngoài.

Em dự là em này gặp toàn mấy anh mạnh tay như lạo lmtuan hay thangthl nên xài hàng mềm thì nó méo nên cuối cùng chơi silicon cứng cho khỏi biến dạng. Rủi thay xui cho thằng bạn em, 2 cha kia ko bị vì ẻm chưa gặp lại, đụng ngay em này, thấy đã quá mấp 1 phát gãy luôn cái răng. :D

Bác Mun nói thế thì toy em rồi.....

Em luôn nhẹ nhàng với người đẹp. Chỉ đến khi cực sướng em mới "đạp" lút ga thoai. :D:D:D:D

Em cũng giống bác thangtnl, người đẹp cứ cài số thoải mái xong xuôi đến lúc nhấn ga thì em ra tay :D:D
P/s: Cơ mà em vẫn chưa hình dung ra kiểu gãy răng. Làm thế nào mà hay thế nhỉ?

Hihihi, có thiệt là bác không hình dung ra ?

Bữa nào em dẫn bác đi ăn cháo với mấy ẻm thì bác sẽ hình dung ra.

:D:D:D

Hạng C
17/2/11
614
30
28
thangtnl nói:
lmtuan nói:
thangtnl nói:
Mun nói:
thangtnl nói:
lmtuan nói:
Mun nói:
chắc tại con bé kia bơm silicon đểu đấy cụ :D
Em dự là nó dùng đá cục bác ạ. Chứ ko thì làm sao mà dzú lành răng đậu được

Sao các bác đoán xấu về em nó tội thế. Hàng Việt chất lương cao đó, không sử dụng công nghệ nước ngoài.

Em dự là em này gặp toàn mấy anh mạnh tay như lạo lmtuan hay thangthl nên xài hàng mềm thì nó méo nên cuối cùng chơi silicon cứng cho khỏi biến dạng. Rủi thay xui cho thằng bạn em, 2 cha kia ko bị vì ẻm chưa gặp lại, đụng ngay em này, thấy đã quá mấp 1 phát gãy luôn cái răng. :D

Bác Mun nói thế thì toy em rồi.....

Em luôn nhẹ nhàng với người đẹp. Chỉ đến khi cực sướng em mới "đạp" lút ga thoai. :D:D:D:D

Em cũng giống bác thangtnl, người đẹp cứ cài số thoải mái xong xuôi đến lúc nhấn ga thì em ra tay :D:D
P/s: Cơ mà em vẫn chưa hình dung ra kiểu gãy răng. Làm thế nào mà hay thế nhỉ?

Hihihi, có thiệt là bác không hình dung ra ?

Bữa nào em dẫn bác đi ăn cháo với mấy ẻm thì bác sẽ hình dung ra.

:D:D:D
Bác đợi em, chờ vàng lên đỉnh em bán thóc lên xì gòn đú đởn :D:D:D

Mun confirmed
Hạng D
1/4/10
2.182
15.305
113
lão cứ chờ vàng lên đỉnh mà ko cho thằng trym nó lên đỉnh à? nó bức bối đới.

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.449
2.189
113
48
TP.HCM

Em không hiểu sao bác Newbie_SG lại có nhiều thời gian và công sức tranh luận với cái ông trọng cảm giác và tranh luận bằng quán tính và luôn dựa trên quan điểm tôi thích vì tôi khoái như ông Mun thế nhỉ! Bao nhiêu topic vẫn tranh luận kiểu này thì nói làm gì cho nó mất công!

Té cho lành bác ơi, để cho So và Cam nó tự trả lời thôi. Chứ tư tưởng chê xe Hàn kiểu này thì trăm năm sau Toy vẫn nhất, chỉ vì lý do là nó là xe Nhật, nó là Toy, nó là thằng "đã từng" nhất....

Hạng D
13/9/09
3.006
10.477
113
52

He he, đây là "lần đầu tiên" của em ạ, và em cũng té được mấy tuần òi...

Mun confirmed
Hạng D
1/4/10
2.182
15.305
113

npt nói:
Em không hiểu sao bác Newbie_SG lại có nhiều thời gian và công sức tranh luận với cái ông trọng cảm giác và tranh luận bằng quán tính và luôn dựa trên quan điểm tôi thích vì tôi khoái như ông Mun thế nhỉ! Bao nhiêu topic vẫn tranh luận kiểu này thì nói làm gì cho nó mất công!

Té cho lành bác ơi, để cho So và Cam nó tự trả lời thôi. Chứ tư tưởng chê xe Hàn kiểu này thì trăm năm sau Toy vẫn nhất, chỉ vì lý do là nó là xe Nhật, nó là Toy, nó là thằng "đã từng" nhất....

Lại lôi lên à? :D
Có thể mất công tý, nhưng nó vui, mới đọc cái title IFC hết hồn, tưởng công ty con của WB chứ, ai dè :D

Last edited by a moderator:

Em 34 tuổi ở TPHCM, vài tháng trước có ý định mua xe, cũng lăng tăng lắm giữa camry và sonata. Nhưng cuối cùng thì chọn camry vì mình không còn teen nữa nhưng đi ngoài đường thấy sonata vẫn phải ngoái nhìn.
Còn má em, 60 tuổi, ở Đà Nẵng, mua xe tự lái, lại chọn sonata mới vui.
Em người gốc "Quảng", nghe giang hồ đồn trong chợ Bàu Hoa có quán mì Quảng rấy ngon, cũng bon chen ghé ăn thử. Tới nơi thấy thiên hạ ăn ào ào vội kêu 1 bát. Làm được vài đũa bỏ ngang, nuốt không nổi. Mịa, chẳng lẽ thiên hạ điên hết hay sao mà ai cũng khen ngon. Nên em tạm kết luận rằng : do quán ăn đó không hợp khẩu vị của em chứ không phải người ta nấu dở....
Bởi vậy, mỗi người 1 ước mơ.........................................................
Có tranh luận cũng chẳng đi tới đâu...............................................
Để tết này, về Đà Nẵng, đổi xe với bà già, sẽ có cảm nhận, so sánh, đánh giá về 2 mẫu xe này hầu các bác.

Last edited by a moderator:
Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu

Huymap nói:
Em 34 tuổi ở TPHCM, vài tháng trước có ý định mua xe, cũng lăng tăng lắm giữa camry và sonata. Nhưng cuối cùng thì chọn camry vì mình không còn teen nữa nhưng đi ngoài đường thấy sonata vẫn phải ngoái nhìn.
Còn má em, 60 tuổi, ở Đà Nẵng, mua xe tự lái, lại chọn sonata mới vui.
Em người gốc "Quảng", nghe giang hồ đồn trong chợ Bàu Hoa có quán mì Quảng rấy ngon, cũng bon chen ghé ăn thử. Tới nơi thấy thiên hạ ăn ào ào vội kêu 1 bát. Làm được vài đũa bỏ ngang, nuốt không nổi. Mịa, chẳng lẽ thiên hạ điên hết hay sao mà ai cũng khen ngon. Nên em tạm kết luận rằng : do quán ăn đó không hợp khẩu vị của em chứ không phải người ta nấu dở....
Bởi vậy, mỗi người 1 ước mơ.........................................................
Có tranh luận cũng chẳng đi tới đâu...............................................
Để tết này, về Đà Nẵng, đổi xe với bà già, sẽ có cảm nhận, so sánh, đánh giá về 2 mẫu xe này hầu các bác.
Đánh giá 1 cô vợ, phải đến khi nhắm mắt xuôi tay mới nói đc. Đánh giá 1 cái xe, phải 10 năm sau mới nói đc. Hiện tại thì So chưa có gì để so với Cam về danh tiếng, 10 năm nữa biết hơn thua!