Hạng D
17/12/17
1.218
30.128
113
Mặc dù em cũng đi xe hèn, nhưng em công nhận 1 điều người đi xe hèn toàn là người nghèo không có tiền anh ạ... Xe em cũng vay hết 70% mà em thất nghiệp để nhà suốt không có đi. Chứ em có việc làm có tí tiền em cũng mua xe Su nhục cho ra cái thằng người anh ơi.
Anh thần đồng bữa nay quá bộ qua thớt em! Qéo còm anh.
Đời đi vay thì mới biết khổ.
Còn anh chắc cho ngừi ta vay chứ đi vay giề...

Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
Anh thần đồng bữa nay quá bộ qua thớt em! Qéo còm anh.
Đời đi vay thì mới biết khổ.
Còn anh chắc cho ngừi ta vay chứ đi vay giề...
Em mới thoát được thất nghiệp kí hợp đồng đi dạy hồi đầu năm, lương được có 3 triệu hơn mà còn nợ lên nợ xuống. Mỗi tháng phải trả nợ ngân hàng vay xe 15 trẹo... Chạy ăn từng bữa tiền đâu mà trả thẳng xe anh, chỉ mong 1 ngày nhiều sổ hồng sổ đỏ như anh @quanbhvn thôi anh ạ.

Hạng D
17/12/17
1.218
30.128
113
Em mới thoát được thất nghiệp kí hợp đồng đi dạy hồi đầu năm, lương được có 3 triệu hơn mà còn nợ lên nợ xuống. Mỗi tháng phải trả nợ ngân hàng vay xe 15 trẹo... Chạy ăn từng bữa tiền đâu mà trả thẳng xe anh, chỉ mong 1 ngày nhiều sổ hồng sổ đỏ như anh @quanbhvn thôi anh ạ.
Hế hế, riết rồi em lạc hậu trong cái OS này quá. Đôi khi hổng biết đâu là thực đâu là ảo. Cơ mà sổ màu đỏ thì em cũng có... Nhà sách bán nhiều mà anh:D:D

Hạng D
17/12/17
1.218
30.128
113
Rồi cụ. Mới xóa, sửa file thôi chứ chưa làm được gì hơn
Em chưa thử. Nhưng nhu cầu không nhiều. Đợt tới bảo dưỡng em update cái bản đồ, nó cùi bắp thiệt:D