Hạng D
20/9/16
1.776
2.282
113
Đầy người hiểu biết xe họ vẫn chọn như thế thôi bác à, có testdrive free thì với những người mua xe tầm 700 đổ về dù k coi là tài sản cần phải giữ giá, họ vẫn bỏ thời gian đi test khi bỏ số tiền quá lớn xong chọn cái họ thấy hợp đó thôi. City hay Cerato đều chạy đầy đường như nhau mà, còn việc phân khúc cao hơn thì đi xem xe thôi sale cũng nói cho khách biết và chắc gì tỉ lệ chọn Cerato khi biết chuyện đó là 100% đâu :D
thực ra ở phân khúc này thì e hiểu tâm lý người dùng người ta thích chọn thương hiệu Honda hơn là Kia mà ko cần biết là Kia nó hơn Honda chỗ nào.

Hạng C
5/11/17
631
476
63
37
thực ra ở phân khúc này thì e hiểu tâm lý người dùng người ta thích chọn thương hiệu Honda hơn là Kia mà ko cần biết là Kia nó hơn Honda chỗ nào.
Em cũng thấy lạ là nhiều ng chọn Honda city chứ ko phải Cer hay Elan 1.6 :)

Hạng B2
3/1/18
101
273
63
49
Kia Cerato 2017 là phiên bản đẹp nhất, nam tính nhất trong dòng Cerato đó bác. Vả lại Cerato phân khúc C, rộng rãi hơn hẳn City chỉ ở phân khúc B
Em khoái body xe góc cạnh chứ không thích uốn lượn, cái này thì tùy sở thích mỗi người phải không bác..

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Chưa biết hơn gì ở chất lượng, chứ chạy là cảm thấy khác hẳn ở độ bốc và độ rơ của volang. 2 con cùng dung tích mà 1 con chạy sướng hơn, tiết kiệm xăng hơn thì thương hiệu cũng chả che mắt dc họ đâu.

Hạng D
20/9/16
1.776
2.282
113
Chưa biết hơn gì ở chất lượng, chứ chạy là cảm thấy khác hẳn ở độ bốc và độ rơ của volang. 2 con cùng dung tích mà 1 con chạy sướng hơn, tiết kiệm xăng hơn thì thương hiệu cũng chả che mắt dc họ đâu.
e test drive cả 2 rồi, Cerato cảm giác lái hơn hẳn. Vô lăng City nhẹ hều ko cảm giác. Mà thôi sorry bác chủ e làm mất hứng topic của bác, mọi người stop nhé, mỗi người một quan điểm.

Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
mấy a vào ko khen xe đẹp nhà to mà cứ xem clgt

Hạng C
30/4/16
963
363
63
Xe nhỏ gọn thì em thích em city, trừ dáng ko nổi thì lại là ngon bền ăn ít. Chúc mừng bác.

Hạng B1
21/7/18
74
32
18
bây h honda dùng hộp số cvt rồi. không còn như xưa nữa. vì cạnh tranh thị trường. hộp số rẻ trọng lượng nhẹ. bên mình chưa hiểu về hộp số cvt thế nào. chạy vài năm nữa mới biết đc. các bác phải hỏi tại sao châu âu kĩ thuật tiên tiến thế. mà họ ko dùng hộp số cvt chứ?