Hạng D
15/7/11
1.072
2.707
113
Xưa em cũng lăn tăn như ba bác, cuối cũng em tậu bđs, vì grab giờ quá tiện lợi và rẻ, thêm phần chính sách của mình ko ổn định, nay hù cấm xe, mai hù thu phí vào nội thành, đủ chuyện mệt.

Hạng C
6/9/13
668
923
93
Đồng Nai
Xưa em cũng lăn tăn như ba bác, cuối cũng em tậu bđs, vì grab giờ quá tiện lợi và rẻ, thêm phần chính sách của mình ko ổn định, nay hù cấm xe, mai hù thu phí vào nội thành, đủ chuyện mệt.
Giờ bác dư tiền chơi xe đức rồi hen

Hạng C
27/7/14
533
983
93
Đọc thấy nhà bác cũng na ná nhà mình , chỉ khác tí là ba mình thích ô tô quá , 05/2015 ba mua con K3 2.0 , thời điểm đó nhà có mỗi mình mới lấy bằng B2 xong có 7 ngày , còn gần nửa năm sau ba mình mới thi lấy bằng , ba cũng lớn tuổi nên lâu lâu lấy xe chạy vòng vòng khu Q.10 cho đỡ thèm , còn lái đường dài ba khoáng cho mình lái chở cả nhà đi :D - Xe cưng nên ba cho nằm bãi ko chứ ko chịu cho thuê , nên từ lúc mua tới lúc mình viết cmt này , xe chỉ ODO có 15.3xx km :confused: ... Thời gian đầu mới có xe đi đâu mình cũng xách đi , càng về sau thấy càng bất tiện . VD như đi ăn uống kiếm chỗ đậu cũng oải , Tp thì kẹt xe ngày càng nặng nên bé K3 dần dần ít đc sử dụng , chỉ lôi ra đi những chuyến xa như về quê thôi :p

Hạng B2
21/1/17
401
349
63
BIên Hòa
Đọc thấy nhà bác cũng na ná nhà mình , chỉ khác tí là ba mình thích ô tô quá , 05/2015 ba mua con K3 2.0 , thời điểm đó nhà có mỗi mình mới lấy bằng B2 xong có 7 ngày , còn gần nửa năm sau ba mình mới thi lấy bằng , ba cũng lớn tuổi nên lâu lâu lấy xe chạy vòng vòng khu Q.10 cho đỡ thèm , còn lái đường dài ba khoáng cho mình lái chở cả nhà đi :D - Xe cưng nên ba cho nằm bãi ko chứ ko chịu cho thuê , nên từ lúc mua tới lúc mình viết cmt này , xe chỉ ODO có 15.3xx km :confused: ... Thời gian đầu mới có xe đi đâu mình cũng xách đi , càng về sau thấy càng bất tiện . VD như đi ăn uống kiếm chỗ đậu cũng oải , Tp thì kẹt xe ngày càng nặng nên bé K3 dần dần ít đc sử dụng , chỉ lôi ra đi những chuyến xa như về quê thôi :p
4 năm mà odo 15k là có thật ạ. Ai mà mua được xe cũ bác thì ngon quá

Hạng F
29/10/14
8.499
11.137
113
vợ e hơi say xe. nằm chòng chành k vậy cụ. để e mua cái
Phí tiền pác ạ. Em xài cho 1 chuyến đi sài gòn phan thiết về vứt luôn. Độ cái ghế cứng bọc đệm, da cùng màu với ghế. Thành cái giường chắc chắn

Hạng B2
7/6/12
249
310
73
Bài viết của bác hay quá, đọc mà cứ muốn nó dài mãi để đọc thật nhiều :):):)
Nếu sau này bác có điều kiện thì chơi xe phân khúc D của Kia như em nè: Kia Optima. Xe em mua hồi tháng 11/2017, nó là bản cao cấp nhất (Optima 2.4 GT-Line). Hiện giờ em đi được 25.000km rồi, xe to - dài - rộng - đẹp (thiên về thể thao) - cứng và chạy hơi bị phê, option mà liệt kê ra chắc dài như sớ táo quân :D. Sau 25.000km mà xe vẫn khỏe, chưa bị bệnh gì cả. Khoe với bác vài tấm của em nó:
Optima công nhận đi đúng sướng, xe thiệt đầm thiệt êm, qua cua tốc độ cao khách ngồi sau không bị chao đảo.