Hạng F
Super Moderators
11/2/15
7.342
17.912
113
Lâm Đồng
[Vietsub] Audi R8 - Siêu xe mạnh nhất của Audi là đây

Audi R8 được xem là chiếc siêu xe mạnh mẽ nhất trong nhà Audi từ trước đến nay. Sức mạnh của xe sẽ được thể hiện ấn tượng qua một đoạn video ngắn, trong đó xuất hiện cảnh R8 "tắm biển" đầy thú vị.[pagebreak][/pagebreak]

Câu chuyện thú vị về một "nhà vô địch", sau khi trải qua nhiều "trận chiến" đã quyết định thưởng cho mình "một kỳ nghỉ", đi đến những nơi không ngờ tới. Nhưng liệu 1 kỳ nghỉ buồn tẻ có hợp với 1 mẫu siêu xe như Audi R8? Mời các bác xem video Vietsub sau:

[Vietsub] Audi R8 - Siêu xe mạnh nhất của Audi là đây [Vietsub] Audi R8 - Siêu xe mạnh nhất của Audi là đây [Vietsub] Audi R8 - Siêu xe mạnh nhất của Audi là đây

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
11/9/14
1.702
51.393
113
Nếu giá xe ở xứ thiên đàng này mà bằng với xứ giãy chết thì...mấy chiếc Audi R8 này em sẽ cho bơi trong ... Champagne.... Khi đó mấy cái siêu xe của bọn Ả rập em cho xếp hàng ngay ngắn để xe em chạy qua... Hôm qua em mơ thấy như vạy đoá ạ....
:3dcuoigif::3dnon:

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
22/7/13
8.950
39.921
113
Nếu giá xe ở xứ thiên đàng này mà bằng với xứ giãy chết thì...mấy chiếc Audi R8 này em sẽ cho bơi trong ... Champagne.... Khi đó mấy cái siêu xe của bọn Ả rập em cho xếp hàng ngay ngắn để xe em chạy qua... Moá... Hôm qua em mơ thấy như vạy đoá ạ....
:3dcuoigif::3dnon:
tỉnh dậy đi cày bác ơi! đừng quên lấy chìa khóa con way tàu nhóe!:D

• Like
Reactions: nta139 and Nbson217
Hạng F
22/7/13
8.950
39.921
113
Xe em nó mất tiu cái chìa khóa luôn dồi... làm sao bjo...??? Hên quá !!! xe em chỉ bấm vô cái nút tròn tròn là nó chạy được bác ạ...
À em quên dạo này 2B cũng có sse gòi!
Cũng nhấn nhấn là nó on! E đang độ chiếc Uway tào cho giống bác nè!

• Like
Reactions: Nbson217
Hạng B2
17/8/12
146
112
28
Xe đẹp quá, chất từ đầu đến chân!
Thích dạng đèn led mới của Audi, rất Men, rất cuốn hút:3dnhinyeu:

• Like
Reactions: cdang