Hạng D
16/7/19
1.122
3.488
116
Gần hết bạn ơi. Giá hiện tại nhà phố tầm 7 tỷ căn 6x20, biệt thự khu The Elite từ 11 tỷ căn 10x20, biệt thự 300m2 khu biệt lập The Grand Villas chỉ 110 căn cũng chuẩn bị hết. Sắp tới tiến vô khu trong có lẽ diện tích lớn, cao cấp hơn.
View attachment 2030179
giỏ hàng hiện tại còn ko bạn? inbox dùm mình nhé

Tập Lái
4/2/20
4
4
3
35
View Khu Đô Thị Aqua City Biên Hòa Từ Trên Cao. Nhà mình có ai nắm cuối tuyến Cao Tốc công trường đang làm có phải làm tuyến Nối Cầu Vàm Cái Sức và Nút giao đầu Cao Tốc Long Thành phải không nhỉ. Thấy cũng giống như đổ đường rồi.
Dự án AQUA CITY của Novaland ở thành phố Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai

Biên Hòa Newcity

Attachments

Hạng D
26/8/05
3.937
22.860
133
Thấy Nova tâm huyết nhiều với đại dự án Aqua City này, từ giữa 2019 chỉ tập trung chạy mạnh cho nó. Bây giờ còn ôm luôn phần đất của Nam Long nữa.
Mình thấy, bây giờ vào Aqua City là chuẩn nhất. Nova đã dồn hết tâm huyết vào đây, để xây nên 1 khu đô thị hoành tráng đáng sống.

Để mình rủ thêm bạn bè tranh thủ mua, chứ chậm chân, nhỡ nó phá sản thì mất cơ hội mua.

Mịa, tụi Nova này cũng kỳ, gửi đơn cầu cứu gì ngay mồng 1 Tết, đợi mình thu xếp tài chính, mua xong hãy gửi, chứ gửi sớm quá, sao mua kịp.

• Like
Reactions: pheo@ and bravia
Bò Hóng
13/12/06
8.381
72.681
113
Mình thấy, bây giờ vào Aqua City là chuẩn nhất. Nova đã dồn hết tâm huyết vào đây, để xây nên 1 khu đô thị hoành tráng đáng sống.

Để mình rủ thêm bạn bè tranh thủ mua, chứ chậm chân, nhỡ nó phá sản thì mất cơ hội mua.

Mịa, tụi Nova này cũng kỳ, gửi đơn cầu cứu gì ngay mồng 1 Tết, đợi mình thu xếp tài chính, mua xong hãy gửi, chứ gửi sớm quá, sao mua kịp.
sau này có gì nói

đêm giao thừa em say quá

các anh thông cảm

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113

Thấy mắc mệt với dạng bơm thổi kiểu lày!
Trong đây toàn có sừng có mỏ hết, kinh nghịm có thừa, dòm thấy phản cảm quá.
Sẽ bị tác dụng ngược!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
26/8/05
3.937
22.860
133
sau này có gì nói

đêm giao thừa em say quá

các anh thông cảm
Anh Nhơn làm cái công văn không thể hiểu nổi. Có khi nào có ẩn tình gì không ta? Xin xỏ thì gõ đúng cửa, nói mồm và kèm tiền, chứ hê lên đường chính ngạch, cứ như trẻ con!

• Haha
Reactions: pheo@