Hạng D
26/8/05
3.937
22.860
133
Thế e gửi anh bài phân tích báo cáo tài chính e làm về Nova anh đánh giá giúp e nhé , học chuyên về tài chính có học thêm kiểm toán mà e còn ngu quá :))
@DaisyPT:
Nova tốt quá em ha!
Sao anh Nhơn gửi công văn cầu cứu như trò hề vậy!?
Sao sales Aqua City phải spam quảng cáo khắp nơi mua dự án 3 năm có quyền trả lại lấy lãi 45 %!?
Giờ ai dám vào tiền thì quá xăm mình. Bài học Empire Cocobay condotel còn nóng hổi! :p

• Like
Reactions: CNC
Hạng D
26/8/05
3.937
22.860
133
Nơi này đẳng cấp bác a. Người rất giàu người ta không quá bận tâm nhiều SG hay ĐN. Nơi nào sống chất là người ta ở thôi. Bản thân ĐN cũng nhiều người giàu.
Em nói đúng nè.
Người giàu thích mua những nơi vắng vẻ như Ecolakes Bình Phước, Bình Dương New City và Aqua City... để hưởng thụ khung cảnh tự do tự tại ngút tầm mắt không 1 bóng người. Kiếm đâu ra chỗ có thể phóng xe cả trăm km/h không cần thắng mà không sợ CA, không sợ cán người!

Tập Lái
24/12/19
4
6
0
37
Mới có sale gửi thông tin có chính sách mua lại 15%/năm. Tin tưởng được không các bác ơi! Dạo này hơi hoang mang nova

Hạng B2
7/5/19
108
59
31
Gò vấp, TP HCM
Theo mình thấy Bác phải xem dự án đó nó có khai thác hay tiềm năng gì để ra % lãi đưa cho Bác không, y như Ali33 ngày trước cũng trả lãi nhưng là đất trống không người ở, không trồng cây gì cho năng suất hay tạo ra nguồn tiền thì lãi đâu đưa, chỉ lấy người này đắp cho người kia thôi- Thành ra chốt lại là Tùy ý Bác nha, mình chém gió vậy th chứ không có tiền nên không phán xét đc :D

Hạng B2
18/8/14
236
4.943
93

Aqua hiện nay còn thua PMH mọi mặt cách nay 20 năm mà PMH chỉ cách chợ Bến Thành có 5-6km, lịch sử phát triển PMH cũng trải qua nhiều thời điểm "lên bờ xuống ruộng" ngay cả ông chủ tịch tập đoàn CT&D (Taiwan) còn bỏ mạng thì mấy bạn hiểu để phát triển 1 đô thị đôi khi nó phải đánh đổi bằng máu và mạng sống, nó khốc liệt ntn...
Vì vậy nói Aqua là đô thị đáng sống thì phải đợi trong bao lâu?
Nói chi xa, để xây cái cầu Cát Lái được cả tỉnh ĐN ra sức bơm vá đưa đẩy cả 10 năm nay mà còn chưa đi đến đâu nên bọn sale Nô nói NVL xây cái cầu ĐN 2 gì đó thì bọn Hollywood nó nói nghĩ kịch bản film viễn tưởng này còn khó hơn cả film Avenger
Ps: Góp ý với mấy bạn làm Sale là có nổ thì cũng nghĩ đến lương tâm và đạo đức nghề nghiệp...

Hạng B2
18/8/14
236
4.943
93
@DaisyPT:
Nova tốt quá em ha!
Sao anh Nhơn gửi công văn cầu cứu như trò hề vậy!?
Sao sales Aqua City phải spam quảng cáo khắp nơi mua dự án 3 năm có quyền trả lại lấy lãi 45 %!?
Giờ ai dám vào tiền thì quá xăm mình. Bài học Empire Cocobay condotel còn nóng hổi! :p

Trình của sale Nổ giờ ko còn ở level spam nữa mà nâng lên level nổ như bom luôn rồi bác.

Mới đọc được zalo em sale Nổ
Dự án AQUA CITY của Novaland ở thành phố Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai

Mấy em sale này đạo đức nghề nghiệp sáng ngời, dự án tiềm năng và lời quá trời như vậy nhưng sẵn lòng hi sinh lợi ích bản thân mình nhường luôn cho khách hàng những.... quả bomb này

Hạng D
26/8/05
3.937
22.860
133
Trình của sale Nổ giờ ko còn ở level spam nữa mà nâng lên level nổ như bom luôn rồi bác.

Mới đọc được zalo em sale Nổ
View attachment 2130648

Mấy em sale này đạo đức nghề nghiệp sáng ngời, dự án tiềm năng và lời quá trời như vậy nhưng sẵn lòng hi sinh lợi ích bản thân mình nhường luôn cho khách hàng những.... quả bomb này
Èo mịa, thằng Luyện Ali33 lừa thì còn đổ tại tui không biết, giờ chui đầu vào tiếp Aqua 45 %, chả biết đổ cho gì!
Không ai biết trước tương lai, nhưng thị trường thế này, vị trí Aqua thế kia, rủi ro Nova thế nọ, mà dám bất chấp... anh hùng là đây chứ đâu xa.
Em sales nào chào khách case này, mình nói thực, hoặc lương tâm quá rẻ, hoặc đầu óc quá u mê!

Hạng D
26/8/05
3.937
22.860
133
Aqua hiện nay còn thua PMH mọi mặt cách nay 20 năm mà PMH chỉ cách chợ Bến Thành có 5-6km, lịch sử phát triển PMH cũng trải qua nhiều thời điểm "lên bờ xuống ruộng" ngay cả ông chủ tịch tập đoàn CT&D (Taiwan) còn bỏ mạng thì mấy bạn hiểu để phát triển 1 đô thị đôi khi nó phải đánh đổi bằng máu và mạng sống, nó khốc liệt ntn...
Vì vậy nói Aqua là đô thị đáng sống thì phải đợi trong bao lâu?
Nói chi xa, để xây cái cầu Cát Lái được cả tỉnh ĐN ra sức bơm vá đưa đẩy cả 10 năm nay mà còn chưa đi đến đâu nên bọn sale Nô nói NVL xây cái cầu ĐN 2 gì đó thì bọn Hollywood nó nói nghĩ kịch bản film viễn tưởng này còn khó hơn cả film Avenger
Ps: Góp ý với mấy bạn làm Sale là có nổ thì cũng nghĩ đến lương tâm và đạo đức nghề nghiệp...
Cầu ĐN 2 chưa có tiền xây, nhưng nếu có cũng cách Aqua về phía Nam xa tít mù (hôm rồi báo đăng ĐN quy hoạch vậy), chả lợi lộc gì.
Mấy dự án kiểu này toàn dân TPHCM, HN đầu cơ, chứ dân ĐN có mấy, mà dân ĐN chui vào đây chi, tuyền vẽ. Nhìn Mỹ Phước Ecolakes, Bình Dương New City, Swan City Nhơn Trạch xem có ma nào ở không.
40 km, 60 - 90 phút về Chợ BT, 5 - 6 tỷ 1 căn 100 m2. Đúng làm giàu không khó mà!