Bò Hóng
13/12/06
8.381
72.800
113

Tại sao bạn anh @lucsi làm ăn hay quá

cứ ai là bạn của anh Đôn Di Lâm đều đc ảnh ưu ái mang tiền đến và ........thoái đi trong nhẹ nhàng

ai là bạn của anh Đôn Di Lâm cũng phất lên làm tỷ phú, trừ anh @lucsi thì về bán phở, lên CNL chém gió

tình bạn của anh Đôn Di Lâm sao nó không giống với tình bạn của anh Xúc Xích với anh Con Lợn nhỉ????

Chỉnh sửa cuối:
Full Sinopharm
25/12/09
2.706
33.342
113

Tại sao bạn anh @lucsi làm ăn hay quá

cứ ai là bạn của anh Đôn Di Lâm đều đc ảnh ưu ái mang tiền đến vào thoái đi trong nhẹ nhàng

ai là bạn của anh Đôn Di Lâm cũng phất lên làm tỷ phú, trừ anh @lucsi thì về bán phở, lên CNL chém gió

tình bạn của anh Đôn Di Lâm sao nó không giống với tình bạn của anh Xúc Xích với anh Con Lợn nhỉ????

Anh Nhơn thân ảnh hơn em, giờ chắc cũng không khoẻ lắm.
Em dù bán Phở hơi cực, Nghèo nhưng Bình Yên là hợp định hướng rồi anh...

Bò Hóng
13/12/06
8.381
72.800
113
Anh Nhơn thân ảnh hơn em, giờ chắc cũng không khoẻ lắm.
Em dù bán Phở hơi cực, Nghèo nhưng Bình Yên là hợp định hướng rồi anh...
người ta lại Nhất Trâu Á nè

Hạng D
30/11/10
3.968
56.310
113
Rồi quỹ có phản ứng gì không ta? Thấy bọn Quỹ nước ngoài trả lương rất cao, nhưng không đem lại lợi nhuận thường bị xa thải, chứ đừng nói lỗ nặng như vậy!

Hạng B2
23/8/15
168
325
78
32
Rồi quỹ có phản ứng gì không ta? Thấy bọn Quỹ nước ngoài trả lương rất cao, nhưng không đem lại lợi nhuận thường bị xa thải, chứ đừng nói lỗ nặng như vậy!
Lỗ sổ sách thôi anh, biết đâu tiền về quỹ và điểm đến là tài khoản ở Syncheles hay Virginia dồi.

Hạng D
21/4/10
3.121
36.178
113
HCM city

Vãi cái giải thưởng.

Bò Hóng
13/12/06
8.381
72.800
113

chủ yếu là người nước ngoài thôi anh

mà đã là người nước ngoài họ lịch sự lắm, họ không chăng băng zôn, không lên mạng tụt quần, không kíếm anh nọ hỏi anh kia đâu rồi,

mà họ coi đó là việc rất bình thường bởi tiền kiếm được hôm nay thì ngày mai cũng có thể mất hết.
họ chỉ mỉm cười và cám ơn người đã lấy đi những cái mà khi chết đi họ cũng không thể mang theo được.

với tấm lòng bao dung bao la bát ngát, họ sẽ hỏi còn cái gì sắp mất hãy cho họ theo với, biết đâu lịch sử sẽ được lặp lại.

Tuyệt Vời quá, phải không các anh

Hạng B2
22/6/17
229
30.356
93
TW2