Hạng D
19/3/17
1.362
3.990
113
Mình nghĩ anh Vượng thì bao lời rồi, vì mua vào đất khá rẻ. Người mua đầu tư hay lướt sóng thì lỗ thôi.

• Like
Reactions: Winter-Sonata
Hạng B2
26/11/17
312
341
73
em nghĩ anh Vượn chắc chả đần đến mức lại mơ khu 360 hA này sẽ được lấp đầy người ở trong 10 năm tới.
em cũng đọc comment với noi dung tuong tự của bác ở đâu đó rồi, nhung 1 khu lớn lâu lấp đầy thi áp lực nhiều vấn đề, nhưng vì ko đần nên Anh V sử lý duoc thôi, chỉ nhanh già hơn chút

• Like
Reactions: Wuyến
Mình nghĩ anh Vượng thì bao lời rồi, chỉ người mua đầu tư hay lướt sóng thì lỗ thôi.

Sài Gòn thì còn có thế chân vạc ở thị trường căn hộ, chứ Hà Nội, từ ngày anh Thản pause, trừ những khu nào đắc địa, giá phải tốt thì mới bán được, còn lại ngoài đó anh Vượn đang mần trên 70% doanh số bán nhà.

anh Vượn nhận thức được, nếu chơi hàng sỉ, làm nguyên từng rừng căn hộ, sẽ có lợi thế rất lớn kể từ khi xây dựng cho đến vận hành, quản lý sau này, nên sau cái Ba Son ngưng ngang, em nghĩ ảnh sẽ bỏ hết ba cái khu lẻ tẻ phân tán, chỉ tập trung làm những khu từ hàng chục nghìn căn trở lên.

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
em cũng đọc comment với noi dung tuong tự của bác ở đâu đó rồi, nhung 1 khu lớn lâu lấp đầy thi áp lực nhiều vấn đề, nhưng vì ko đần nên Anh V sử lý duoc thôi, chỉ nhanh già hơn chút
Có lẽ do tui cũng là dân đầu tư ( mặc dù chưa có đầu tư căn hộ ) nên tui nhìn thấy đa số toàn là dân đầu tư lướt lát... vì họ kỳ vọng vào ảnh... thế mà gườ họ lo bán tống bán tháo... hy vọng có nhiều người có nhu cầu ở thực nhảy vào để cứu cho cái đám đầu tư đó!