Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
29/7/17
59
69
18
40
Q2
dang.com.vn
CĐT gửi cho ỦY BAN NHÂN DÂN QUẬN 9 bán. Trong đó 20% cho cán bộ chưa lên đảng, còn lại 80% cho cán bộ đã vào đảng bán. Như vậy mới mang tính chất nhà ở xã hội.
NOXH như cái Ehome của Nam Long cứ đóng BHXH là mua được hà bác. Theo em thì dự án dáng mác NOXH để trốn thuế các kiểu thôi ạ. 50 - 70k căn hộ mà không Sale thì khó ra hàng lắm :D

Hạng B1
12/6/17
58
881
88
32
NOXH như cái Ehome của Nam Long cứ đóng BHXH là mua được hà bác. Theo em thì dự án dáng mác NOXH để trốn thuế các kiểu thôi ạ. 50 - 70k căn hộ mà không Sale thì khó ra hàng lắm :D
Vin không chỉ căn hộ bác à, mà còn quy hoạch đa dạng nhà phố. Em không biết là sale thế nào, nhưng hiện tại để chạy Vin City thì tất cả các sàn đang tuyển rất nhiều quân để bán. Với lại vấn đề Vin là nhà ở Xã hội toàn bộ hay không thì em chưa nghe, và cũng k chắc. Nhưng E nghĩ bán cái nào cũng là kiếm tiềm chính đáng, nên giá rẻ hay mắc thì đó cũng là công việc của những sale làm cho Vin.

Hạng B1
12/6/17
58
881
88
32
CĐT gửi cho ỦY BAN NHÂN DÂN QUẬN 9 bán. Trong đó 20% cho cán bộ chưa lên đảng, còn lại 80% cho cán bộ đã vào đảng bán. Như vậy mới mang tính chất nhà ở xã hội.
Mà Vin city sao bác dám chắc là 100% nhà ở xã hội, như bên khu quận 2 đó , cũng sẽ phân chia ra nhiều khu, thì vincity cũng vậy. Như ehome s Nam long, ngay trong khu đó vừa có toà NOXH và nhà bán thương mại. Vậy nên khi chưa có thông tin chính xác thì em nghĩ không nên nói như thế. Gây ảnh hưởng nhiều đên Vin.

Hạng B2
5/3/17
397
1.754
93
Vincity là thương hiệu nhà ở xã hội, vậy nên người có nhu cầu sẻ tìm thẳng tới cđt mua, các bác sale tìm sản phẩm khác mà bán nhé, để hạng chế tình trạng chốt lụi, chốt lẹ rồi lúc ú ớ k thấy sale đâu
Ai nói là thương hiệu nhà ở xã hội? Phân biệt không được nhà ở xã hội với thương mại mà Vin gọi là nhà ở đại chúng, google đi bạn trẻ trâu. Mà nói dính dáng tới chính quyền gì đó thì đừng vô đây nha ku, ở đây không nên nói gì đến chính trị.

• Like
Reactions: baotruc91
Hạng B2
4/11/16
228
360
43
Quận 2
empirecity.vip
Ối em xin lỗi đã đụng tới các bác chánh trị.
Nói chứ bác Vượng làm bds hay thật, chỉ cần cho sale thích, thì sẻ bán được hàng. Nhà ở thương mại hay xã hội hay nhà ở đại chúng gì củng vậy, giá nhà củng đã bao gồm tiền phát tờ rơi, tiền điện thoại, tiền cf cho các bác sale. À, có cả tiền cắt máo !
:rolleyes:

Status
Không mở trả lời sau này.