Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
6/8/16
197
1.218
93
34
Chưa, chênh 600 chai rồi.
Chênh nhanh quá. E gio chuồn khỏi quận 9 thôi. Dang mò xuống hiệp phước nhơn trạch mua đất xây trọ bác ah. Vừa mới tìm dc lô ưng ý xây trọ 926m2 có 300 thổ cư.Chủ nhật này chốt hàng luôn. Giờ miếng chó ị e mua dc 1 thang chênh 150tr mà đợi vin mo ban chênh 400 bán luôn. E chán cảnh mò tìm đất rồi.

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Chênh nhanh quá. E gio chuồn khỏi quận 9 thôi. Dang mò xuống hiệp phước nhơn trạch mua đất xây trọ bác ah. Vừa mới tìm dc lô ưng ý xây trọ 926m2 có 300 thổ cư.Chủ nhật này chốt hàng luôn. Giờ miếng chó ị e mua dc 1 thang chênh 150tr mà đợi vin mo ban chênh 400 bán luôn. E chán cảnh mò tìm đất rồi.
Nó chênh 600 cách đây chừng 10 ngày hơn...giờ chững lại rồi.
Mà phèo dòm dzô mấy cái tin rao thì thấy có tin rao chênh 950 chai luôn. Rao thì rao vậy chứ ma nào chịu mua.
Phèo cũng quá ngán cái cảnh đi săn lung đất lắm rồi, bán rồi chả dám ôm xèng...mà mua lại thì biết mua cái chổ nào cho an toàn. Thôi thì kệ cứ để đó...xem sao.
Có gì thì cùng lắm trở dzìa cái giá ban đầu thôi chứ đâu có lổ được đâu mà lo cho thêm mệt. Mà nói vậy thôi chứ dể gì....
Ha ha ha.....

Hạng B2
6/8/16
197
1.218
93
34
Tình hình vẫn là tình hình, mãi chả thấy ầu ơi gì, lấp mỗi khu đất như ao rau muống rồi thôi bỏ đó..........^^
Ving đúng là thánh PR thị trường.:rolleyes:
sale gạ e qua vinhomes cetral park đặt chổ 20tr nè. kêu tháng 7 mở bán. ko biết thế nào mà lần. mà xây chung cư cũng ko cần san lấp nhiều. 5 ha là tha hồ xây rồi.

• Like
Reactions: Baotruc2408
Hạng B2
30/5/14
102
10.834
93
44
Độ rủi ro cũng cao. Vì khu này đúng thật là tiện ích chưa có gì. Còn vắng. Nhưng bù lại nếu vin triển khai thì đất cũng ko thua mấy khu phát triển ròi tại quận 9. Vì lúc đó bác vượng sẽ kết nối hạ tầng tốt hơn để còn bán dc hàng chứ. Thứ hai nữa 40k căn ra thì khu thương mại ko chỉ riêng trong vin mà còn lan rộng ra xung quanh để phục vụ dân vin nữa. Từ đó kéo dân về bùng nổ dân số khu quanh vin. Haha " giấc mơ đẹp của 1 người mua đất theo vincity".

Nhận định thiếu thực tế, chắc bác chưa biết gì về dự án căn hộ.

Hạng B2
6/8/16
197
1.218
93
34
Dân chung cư dự án lớn từ 5-7 block ít khi sự dụng các dịch vụ thông thường ở bên ngoài khu đó.
5 -7 thi it nhung 40k can thi nhieu. Co nhieu cai trong chung cu ko co dc . Tuong bac noi cai gi to lam.

• Like
Reactions: pheo@
Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
5 -7 thi it nhung 40k can thi nhieu. Co nhieu cai trong chung cu ko co dc . Tuong bac noi cai gi to lam.
Quá chuẩn!
Nêu lên vài ví dụ như: cắt tóc, gội đầu, mát xa mát gần, karaoke gác tay gác chưn, quán nhậu...là cư dân vin city phải đi ra ngoài rồi áh.
Há há há....

• Like
Reactions: thuto1
Status
Không mở trả lời sau này.