Bác có mua VINCITY quận 9 không?

• Sẽ mua

Bình chọn: 93 33,6%
  • Không mua

Bình chọn: 184 66,4%

• Total voters
    277
Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
6/8/16
197
1.218
93
34
Ha ha ha...
Quảng káo quá hớp...
" Bạn sẽ trở nên lười, thường xuyên ngủ nướng vì giờ đây chỉ cần 20 phút là bạn có thể đi trung tâm quận 1, quận 2, Bình Thạnh, Đại lộ Đông Tây vì Vincity quận 9 nằm ngay nhà ga cuối cùng của tuyến tàu điện Bến Thành – Suối Tiên."
nằm ngay nhà ga cuối cùng của tuyến tàu điện BT--ST ???.
Đi từ khi vin city ni ra đến trạm nhà ga hết tầm 7km.
sau này bác vượng sắm ít cái trực thăng chở dân lên metro lo chi bác. như bên kingbay còn dc bơm có xe buýt đường sông nữa bá kìa. hihi

Tập Lái
16/9/16
0
51
12
47
sau này bác vượng sắm ít cái trực thăng chở dân lên metro lo chi bác. như bên kingbay còn dc bơm có xe buýt đường sông nữa bá kìa. hihi
mấy anh mua kingbay của bọn thái dương gì đó k bít sau này sẽ ra sao nhỉ
bác có lụm nền nào k

Hạng B1
7/3/17
68
94
18
31

theo em nghĩ bác Vượng chỉ cần đầu tư một nhánh railway kéo xuống vincity, kiểu như chữ Y ấy thì ngon lành cành đào, chi phí chắc có lẽ nằm trong tầm tay vì không phải làm từ a-z nguyên cả tuyến

• Like
Reactions: Baotruc2408
Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
theo em nghĩ bác Vượng chỉ cần đầu tư một nhánh railway kéo xuống vincity, kiểu như chữ Y ấy thì ngon lành cành đào, chi phí chắc có lẽ nằm trong tầm tay vì không phải làm từ a-z nguyên cả tuyến
Càng nghỉ càng lộ kiến thức nông cạn !
Bác có biết tuyến metro bến thành suối tiên dài chưa được 20km mà vốn bỏ ra nhiêu không?
Đó là chưa nói đến khâu đền bù giải phóng mặt bằng nữa đó.
Bác bớt ...nghỉ dùm cái đi !!!

Hạng B2
6/8/16
197
1.218
93
34
Càng nghỉ càng lộ kiến thức nông cạn !
Bác có biết tuyến metro bến thành suối tiên dài chưa được 20km mà vốn bỏ ra nhiêu không?
Đó là chưa nói đến khâu đền bù giải phóng mặt bằng nữa đó.
Bác bớt ...nghỉ dùm cái đi !!!
chi phí nó cao vì đi trong trung tâm. đi quận 9 thì thấp hơn nhiều nhưng 7km vô vin cũng hơn chục k tỏi ko ít đâu. haha.

• Like
Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
chi phí nó cao vì đi trong trung tâm. đi quận 9 thì thấp hơn nhiều nhưng 7km vô vin cũng hơn chục k tỏi ko ít đâu. haha.
Nếu nói sau ni thèn vin sẽ mở tuyến xe buýt cao cấp chạy ra mê chô thì còn nghe được. Chứ mà mần thêm cái đường mê chô thì có mà thèn vin nó bị khìn..
ha ha ha.....

Tập Lái
9/4/15
2
22
3
35
Bán cho người có nhu cầu, ai cần nhà giá vừa phải an cư thì mua cũng ok, ai nhàn rỗ tiền mua cho thuê, mua bán lại thì mua. Thực ra dự án chưa ra mà các bác, nên các ace cũng ở đây đoán già đoán non với nhau cả. Phân khúc này cũng tốt, làm cân đối thị trường nhà ở trong khi các sp cao cấp đang có dấu hiệu bão cmn hòa.

• Like
Status
Không mở trả lời sau này.