Bác có mua VINCITY quận 9 không?

• Sẽ mua

Bình chọn: 93 33,6%
  • Không mua

Bình chọn: 184 66,4%

• Total voters
    277
Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
27/6/15
983
5.136
93
35
Trẻ em cần vui chơi thì ra suối tiên là vui chơi tha hồ thoải mái rồi...

ý em làm VIC binh luôn phương án cho ai muốn vào trung tâm, sẽ có xe buýt nhanh đưa đón.

đây là mô hình học từ Ecopark :)

• Like
Reactions: Black Bear
Hạng B1
28/7/13
70
1.247
83
Hội An- Quảng Nam
mình sẽ theo dõi Vin làm gì ở dự án này để có cái gọi là cho cộng đồng, nhu cầu mua thì sẽ không bao giờ thiếu , riêng lượng sinh viên và công nhân là cũng ngốn hết rồi, nhưng để họ thực sự tiếp cận được thì cần có 1 cái giá thật hợp lý và 1 lịch thanh toán cực kì dễ chịu, còn đối tượng của Vin nhắm đến là đối tượng khác thì mình thấy khả năng thất bại là khá cao, trước giờ thấy Vin thành công ở phân khúc cao cấp thôi chứ phân khúc Vincity này là bài toán thật sự nan giải nếu nhắm đến lợi ích kinh tế nhiều ( trước giờ Vin vẫn vậy ) và 1 điều nữa là có đủ năng lực và kinh nghiệm để quản lý dự án khi đi vào vận hành 50.000 sản phẩm ở 1 phân khúc chưa từng làm ?

Hạng D
12/7/13
2.069
7.695
133
Hồ Chí Minh
mình sẽ theo dõi Vin làm gì ở dự án này để có cái gọi là cho cộng đồng, nhu cầu mua thì sẽ không bao giờ thiếu , riêng lượng sinh viên và công nhân là cũng ngốn hết rồi, nhưng để họ thực sự tiếp cận được thì cần có 1 cái giá thật hợp lý và 1 lịch thanh toán cực kì dễ chịu, còn đối tượng của Vin nhắm đến là đối tượng khác thì mình thấy khả năng thất bại là khá cao, trước giờ thấy Vin thành công ở phân khúc cao cấp thôi chứ phân khúc Vincity này là bài toán thật sự nan giải nếu nhắm đến lợi ích kinh tế nhiều ( trước giờ Vin vẫn vậy ) và 1 điều nữa là có đủ năng lực và kinh nghiệm để quản lý dự án khi đi vào vận hành 50.000 sản phẩm ở 1 phân khúc chưa từng làm ?
em lại nghĩ, công nhân và sinh viên chưa chắc đã hứng thú với căn hộ này đâu ợ

Tập Lái
26/11/16
19
159
28
Các bác trên cứ tuyên truyền thừa nguồn cung căn hộ hạng sang và cao cấp, vậy mà dự án nào ra cũng sạch bách. Không khéo căn hộ "giá -rẻ -hướng -đến -nhu -cầu -thực" của các bác lại ế chỏng ế chơ không ai mua cho xem :-?

Hạng B1
28/7/13
70
1.247
83
Hội An- Quảng Nam
em lại nghĩ, công nhân và sinh viên chưa chắc đã hứng thú với căn hộ này đâu ợ
có chỗ ở là ngon rồi bác, hứng thú j nữa ạ, ví dụ con em ở quận 9 mà nhà em ở tỉnh giá hạt dẻ thì em mua ngay cho cháu nó đỡ ở trọ ạ

Bò Hóng
22/1/13
1.554
33.181
113
Lý do không nên mua là chưa có bán

khi nào bán thì chỉ nên xếp hàng đặt cọc

• Like
Reactions: Martial009
Status
Không mở trả lời sau này.