Hạng D
25/11/07
2.122
59.418
113
Viện Nghiên Cứu
Anh làm e bất ngờ quá.:D
Ngay cả Cái động cơ háu danh kia thì đừng có mong là chính hãng BMW anh ạ.
Nó chả khác mẹ gì xe Sym mà ráp cái động có hình dáng y chang của xe Dream Honda..hay xe Tàu locin có cái máy na ná xe wave á:D
Bản chất nó là như thế...các a bớt mơ màng điiii.
Đường sẽ còn dài và sẽ gập ghềnh phía trước..
Cái xe oto là 1 sản phẩm đặc thù..ngta cần 1 sự thưởng thức cũng như trải nghiệm để đánh giá tinh hoa công nghệ..mà tạo nên giá trị thương hiệu.
Chớ như 1 tô mì gói hay 1 gói xôi thì ko ổn rồi...a ơi.
Ý em nãy giờ là trông nó còn xấu hơn nội thất con BMW3 đời 2002.

Hạng B2
19/3/11
433
3.434
93
Bến Tre
Nội thất kiểu này chỉ đáng giá 500tr ++
Định giá tiền tỷ thì...
Mình chưa đủ tầm chơi.:D
Mời mấy anh sành điệu vậy.
Nói thật. Con này mới đúng nghĩa là xe " liên hiệp quốc " nè. Mazda các a chê chứ còn thua xa con này về khoảng " liên hiệp quốc".
Con này cho ko e cũng chả thèm. Vì ko có độ tin cậy cao. Ai khôn thì cứ chuột bạch nhé

Hạng C
4/8/12
548
5.808
93
41
Nội thất của Lux A và SA mới giai đoạn chạy thử, nên khả năng chưa chỉnh chu lắm, nhưng 1 số phần coi như chốt rồi, và bị chê tơi tả vầy, em mà có tiền em sẽ mua 1 chiếc, nếu có điều bất thường mà VF vẫn sống, sau này nhìn mấy anh mua giá gấp rưỡi mà cười hô hố, nếu VF chệt, khác nào xe mình là hàng li mi tịt, sau này ngồi rung đùi đợi các anh vác tiền gấp đôi gấp 3 tới mua sưu tầm hoi

Hạng C
4/8/12
548
5.808
93
41
Nói thật. Con này mới đúng nghĩa là xe " liên hiệp quốc " nè. Mazda các a chê chứ còn thua xa con này về khoảng " liên hiệp quốc".
Con này cho ko e cũng chả thèm. Vì ko có độ tin cậy cao. Ai khôn thì cứ chuột bạch nhé
Xe tiền tỉ cho mà hok thèm, nu vại anh :D

Hạng D
3/9/08
4.594
46.965
113
Mình chỉ mong 1 ngày nào đó xe Vin làm được nội thất như vầy thôi...và được cả thế giới công nhận và tín nhiệm là thực sự lúc đó ngành oto Việt Nam đã có chỗ đứng.
Chứ bây giờ thì chỉ thấy bà con đang tự sướng quá hớp.
Vinfast nội thất...

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
F.A confirmed
Hạng C
18/9/14
635
36.545
93
Đầu xe thường làm các chi tiết nhìn cân xứng, còn cái này thấy mất cân đối kg thuận tự nhiên lắm
View attachment 1925426
Anh ko biết thì đừng có phát bỉu linh ta linh tinh. Cái đó là chữ F cách địu và lật lại cho nằm ngang, F là chữ cái đầu tiên của chữ Phắc, như trong phim Phắc èn Phiu ri ót. Nhanh dà quy hiểm.
1 seeder VF hậm hực cho biết.