Hạng B2
25/8/16
374
320
63
Trong hì
Trong hình toàn máy móc hiện đại và các kỹ thuật viện Bake trông rất thông minh..đảm bảo chất lượng làm ra hươn hẳn xe tàu, Hàn..
trong khâu lắp rap Vinfast cho tham quan dây chuyền sản xuất qua hành lang kính máy lạnh..sẽ hình thành tour du lịch công nghiệp và thu vé giống như tour tham nhà mát Ferrari ỏ Ý..
hãy dùng trí tưorng tượng đi, cfon nhiều đieu hay nữa sắp ra..
Đã nói ông Gióng chỉ cần 3 ngày để lớn lên giết giặc, Hà nội Hải phòng chỉ cần 12 ngày vit cổ 34 B52 và 5 F111, tương đương B1 và F22 thời nay
Thông minh hiện đại nhưng con người chưa có kinh nghiệm lắp ráp , linh kiện và thiết kế thì chưa chắc đã ổn . Thằng Ferrari thì quá lâu đễ kinh nghiệm. Nếu bán ra giá phải chăng, tuổi thọ cao, dễ sửa chửa khi cần mình sẽ mua.
Thánh Gióng chỉ là truyền thuyết thôi. Còn trận 12 ngày đêm đó chỉ là chiến tích ta tổng kết thôi còn thiệt hại không nói rỏ và chiến thắng là nhờ ai ?
Mình có quan điễm riêng mình . Bạn có góc nhìn của bạn. Mình vui vẽ chờ xem! Mong nó đừng như anh Bê phôn chìm trong quên lãng.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
14/9/15
542
319
83
36
Bao h công nghệ pin thay đổi mạnh mình mới tính xe điện. Đi 80km có khi đó là thông số tối đa. Chở nặng hoặc chạy nhanh có khi đi 50km phải sạc thì có mà ...

• Like
Reactions: FoMarcusN
Hạng F
2/3/14
12.226
127.963
113
Nhiều anh kiến thức về xe điện còn rất mơ hồ.

Các anh nên đi sờ và chạy thử cái xe rồi hãy chém cho đỡ quê độ.

• Like
Reactions: nvc.555.nvc
Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Chưa có giá nên chưa biết có ủng hộ đc hay k

Hạng B2
10/10/15
297
242
43
46
Em tưởng sắp tới cấm xe máy ở một số thành phố thì ông vin làm cái này làm gì, bán cho nông thôn thì giá lại quá cao. Em vốn rất ghét bọn đi xe đạp điện, đang đi tự nhiên thấy bọn nó vù qua cái, giật cả mình.