Hạng C
10/7/11
565
118
43
Em có ông bạn Việt Kiều đang muốn tìm đầu tư 1 căn biệt thự Hải Phòng. Em thấy hình ảnh quy hoạch khu này hoành tráng quá, các bác cho em lời khuyên là có nên bảo bạn em đầu tư hay không? Cái thằng này cũng y như mấy thằng Vinhomes kia nhỉ, có đầy đủ bệnh viện, trường học luôn nhỉ. Chất lượng thì các cụ độ như thế nào nhỉ?

cũng nghe n
Vinhomes Emperia Hải Phòng - Có nên đầu tư hay không?

Hạng B2
2/7/11
380
120
43
Vin thì em nghĩ đầu tư cũng khá tốt. Khu này còn là khu phức hợp đầu tiên của Hải Phòng nên tiềm năng khá tốt. Cứ cân nhắc thôi

Hạng C
10/7/11
565
118
43
Vinhomes Imperia mới đúng chứ hả bác? Địa thế này rất có lợi. Nằm giữa 2 con sông với lại trục đường lớn nên đi lại vừa thuận tiện, cộng với không khí cũng trong lành hơn.

Nó chính là lí do mà bạn em để ý tới Vinhomes Imperia. Vừa thuận tiện vừa trong lành mà còn có tiện ích đầy đủ. Em thấy còn tích hợp thêm Vinschool, Vinmec và 4 khu chính toàn là khu có kiến trúc đặc trưng.

Hạng C
10/7/11
565
118
43
Vin thì em nghĩ đầu tư cũng khá tốt. Khu này còn là khu phức hợp đầu tiên của Hải Phòng nên tiềm năng khá tốt. Cứ cân nhắc thôi

Em nghe nói dự định sẽ trở thành khu giải trí hàng đầu miền Bắc vì có khách sạn 5*, quảng trường và các tiện ích khác nữa.

Hạng B2
2/7/11
380
120
43
Em nghe nói dự định sẽ trở thành khu giải trí hàng đầu miền Bắc vì có khách sạn 5*, quảng trường và các tiện ích khác nữa.

Hôm nay em vừa đọc báo thấy tin này nữa. Cầu này mà xây xong thì giao thông thuận lợi hơn, giá trị khu Imperia sẽ nâng lên không ít. Thành ra giờ có điều kiện cứ đầu tư. Mai này không ở cũng hốt không ít bạc.

http://vnntimes.com/hai-phong-se-xay-dung-cau-bac-qua-song-tam-bac-y140493.html

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
10/7/11
565
118
43
Hôm nay em vừa đọc báo thấy tin này nữa. Cầu này mà xây xong thì giao thông thuận lợi hơn, giá trị khu Imperia sẽ nâng lên không ít. Thành ra giờ có điều kiện cứ đầu tư. Mai này không ở cũng hốt không ít bạc.
http://vnntimes.com/hai-phong-se-xay-dung-cau-bac-qua-song-tam-bac-y140493.html

Cái này thì em mới biết thôi nhưng tiềm năng mở ra nhiều. Ông bạn bảo ổng đi mới có mấy năm mà không ngờ Hải Phòng mình giờ phát triển nhiều như vậy. Phát triển kinh tế và du lịch cùng lúc nó mới toàn diện.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
10/7/11
565
118
43
Quy hoạch và kiến trúc của Vinhomes Imperia sẽ đi theo hướng sang trọng, em thấy thông tin xây dựng do công ty Humphrey & Partenrs thiết kế, xa hoa vậy là cùng. Nghĩ ngồi trên nhà ngắm ra cảnh khu Paris chắc đã lắm.View attachment 620944 View attachment 620945 View attachment 620946 View attachment 620947

Hahaha. Nhìn kích thích quá bác. Cảnh này mà ngồi với người đẹp nữa thì còn gì bằng. =))

Tập Lái
29/12/14
0
1
2
32
Em thấy thời điểm này bác đầu tư ở hạ long tốt hơn. Ở đấy đang nhiều dự án. Các nước khác cũng đầu tư về nhiều. Ở đấy đang phát triển mạnh lắm bác ạ. E ở đây nên e biết rõ

Hạng C
10/7/11
565
118
43
Mua 1 căn, dắt vợ ra ở hưởng thụ cuộc sống. Mấy đứa con thì qua bên Vinschool cho học. Việt Kiều thì khu này quá thích hợp rồi.

Thì ông bạn em cũng chỉ tính đường về đây cho cuộc sống nó dễ thở hơn. Rồi con cái nó được học hành trong môi trường tốt. Chính vì thế ổng chọn Vinhomes này.