Hạng B1
23/7/18
68
35
18
Biên Hoà
Em đã đi từ group này qua group khác, em đã nằm vùng từ ngày này qua tháng nọ, chả bao giờ cmt gì trên hội nhóm, chẳng cà khịa hãng nào cũng chẳng tâng bốc bất kỳ một ai, chỉ lặng lẽ đọc tất cả và rút ra quyết định cuối cùng cho chiếc xe đầu tiên của bản thân: Vios 2021 bản G.

Trong 4 phiên bản Vios 2021 mới ra mắt, em bồ kết nhất con Vios 1,5G CVT 2021. Bản thân em thấy bản này là lựa chọn hợp lí với em, với gia đình một vợ hai con như em, mua xe với mục đích phục vụ nhu cầu đi lại của gia đình, kinh tế vừa đủ, yêu cầu xe bền bỉ, tiết kiệm nhiên liệu, ít hỏng vặt, thiết kế đủ bắt mắt, tính năng đầy đủ, an toàn. Vios G đáp ứng mọi tiêu chí này của em:

Bản 2021 đã nâng cấp thiết kế phần trước một cách vượt bậc, trẻ trung và hấm hố hơn. Các bác đừng bảo già nữa nhé :D

Cụm đèn chiếu sáng phía trước chuyển sang loại "full" LED 3 bóng chiếu dạng xếp tầng đèn sương mù cũng là dạng LED ánh sáng trắng hiện đại.

Về nội thất màn hình giải trí cảm ứng ở trung tâm là loại mới, tích hợp thêm Apple Carplay và Android Auto, đủ dùng rồi các bác ạ.

Thực sự để nói thích thì em thích bản GRS nhưng bản G thì là hợp lý các bác ạ, có gia đình rồi, không phải cứ thích là được, còn vợ xuất tiền nữa :D

Em đã được sale tư vấn, chốt lịch cuối tuần sau sang xem xe rồi lái thử, có bác nào cùng lựa chọn với em thì cho em thêm vài cảm nhận nha hoặc cụ nào đặt xe lái thử rồi cho em xin chút review cũg đc nha.

Vios 2021 bản G – Chiếc sedan lý tưởng, cực hợp lý “vừa miếng” cho gia đình

Hạng B2
30/10/19
118
59
28
40
Em thì đang lưỡng lự giữa Vios 2021 bản G CVT & GR-S. Em thích bản GR-S nhưng đúng như bác nói, vợ k quyết tiền thì thôi bản G là quá đủ rồi :D

• Like
Reactions: dohungbinhduong
Hạng D
4/10/15
1.427
2.503
113
36
Em cá 1000% là mọi người đang rất quan tâm doanh số con Vios vào tháng 3 này, khi mà các lí do như Tết và chờ phiên bản mới về ko còn ý nghĩa

• Haha
Reactions: baonhatden
Hạng B2
30/10/19
118
59
28
40
Đang chạy CX-5 mà xuống Vios vậy bác,,,
Em coV ghé thăm & ở lại nhà quá lâu nên em bán CX-5 lâu rồi bác, cứ đà này đến Vios em cũng chỉ ăn phở ngó thôi chứ chưa chắc đã mua đc...

Hạng B1
23/7/09
61
79
18
Em thì đang lưỡng lự giữa Vios 2021 bản G CVT & GR-S. Em thích bản GR-S nhưng đúng như bác nói, vợ k quyết tiền thì thôi bản G là quá đủ rồi :D
ôi đàn bà là những niềm đau. rõ ràng mình tiền mình kiếm ra mà mua bán gì to to trong gia đình ko được tự quyết cuối cùng

• Haha
Reactions: salim