Hạng D
14/8/16
1.837
2.219
113
39
Tuy không có liên quan, hỏi các bác xíu. Hôm nay đi triễn lãm thấy con NX300 cũng đẹp, khoang lái cũng ok, ngồi cũng thoải mái (chưa có xe lái thử, mà chắc không có xe lái thử) cũng thích con này, nhưng hơi lăng tăng là chiều dài cơ sở có 2,66m. Xe sang mà chiều dài cơ sở ngắn quá đi có bị sóc? Vận hành có mựt không các bác? Cho xin ý kiến với?

Hạng D
15/11/13
3.828
4.645
113
Tuy không có liên quan, hỏi các bác xíu. Hôm nay đi triễn lãm thấy con NX300 cũng đẹp, khoang lái cũng ok, ngồi cũng thoải mái (chưa có xe lái thử, mà chắc không có xe lái thử) cũng thích con này, nhưng hơi lăng tăng là chiều dài cơ sở có 2,66m. Xe sang mà chiều dài cơ sở ngắn quá đi có bị sóc? Vận hành có mựt không các bác? Cho xin ý kiến với?
Bác qua Lexus yêu cầu cho lái thử, ngồi thử Nx đi. Cảm nhận trực tiếp cho chắc cú, chứ trên này 5 nguòi 10 ý.

Hạng D
19/4/15
1.378
1.868
113
Nếu so sánh với thánh rx thì ko bằng, lốp có vẻ "rào rào" kiểu thể thao hơn.
Xe nhật nói chung triết lý thiết kế là chạy chậm và chạy phố nên ưu tiên chiều dài cơ sở ngắn cho dễ lái (chỉ là lái hơi chán).
Bác hỏi có sóc ko thì là ko, mượt thì vẫn có mượt.

• Like
Reactions: bl3399
Hạng B2
25/7/17
116
10
18
30
Lếch xù giờ thiết kế đẹp quá, hồi trước trông không khác gì Cẩm ly mà đổi logo :D

Hạng D
13/4/15
1.864
3.376
113
Đẹp, một con xe toát lên chất riêng của Toy, mặc dù không thích Toy Việt, nhưng Toy Mỹ thì em chịu, riêng em Lexus LC này thì thấy quá tuyệt, chỉ là thấy 2 cái kính chiếu hậu không hay cho lắm.