Hạng B2
23/9/15
140
157
43
43
Em nghe nói xe này đi đầm chắc như xe Đức. Sao không ai bàn về vụ vận hành ạ?

Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Góp ý chủ thớt lần sau chụp mẫu giới thiệu xe nên chụp với tư thế nâng niu hoặc giới thiệu chào mời nếu muốn giới thiệu xe này. Chụp mẫu quay lưng lại với xe, mắt thì hướng sự chú mọi người qua gian hàng của các hãng xe khác.
Không biết chủ thớt vô tình hay cố ý?

[VMS 2017] Chiêm ngưỡng Nissan Teana 2.5 SL bản nhập Mỹ

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: super7series
Góp ý chủ thớt lần sau chụp mẫu giới thiệu xe nên chụp với tư thế nâng niu hoặc giới thiệu chào mời nếu muốn giới thiệu xe này. Chụp mẫu quay lưng lại với xe, mắt thì hướng sự chú mọi người qua gian hàng của các hãng xe khác.
Không biết chủ thớt vô tình hay cố ý?

View attachment 770375
chắc thợ chụp chưa tập trung ^^

• Like
Reactions: bacai
Hạng D
18/9/15
2.405
2.774
113
Chủ thớt chụp vậy cũng okie rồi , chỉ có điều lần sau mẫu nên mở cửa...toang hoang ra như xe thì best of the month đấy ah !

• Like
Reactions: bacai
TKM confirmed
Hạng D
24/2/08
2.143
18.201
113
Xe này chạy đầm, dzọt, ngon nên nếu bác nào mua tự chạy thì nên mua chiếc này.

Hạng C
24/4/17
609
4.525
93
Ngoại thất đẹp. Giá cao. Nội thất bình thường nên chắc cùng với Optima là 2 xe ế nhất phân khúc :rolleyes:

DSG confirmed
Hạng C
13/11/13
710
571
93
mình đăng lăn tăn con này và accord 17. Bài này đủ hay để mình ... suy nghĩ tiếp ;)
Nghiên nghiên tí về con accord, chỉ cái là xóm nó chạy accord có vài chiếc rồi, khg thích lắm. Cón nissan thì đúng là hiếm, cả xóm chưa có chiếc nào kể cả đời cũ :)

Hạng C
24/4/17
609
4.525
93
mình đăng lăn tăn con này và accord 17. Bài này đủ hay để mình ... suy nghĩ tiếp ;)
Nghiên nghiên tí về con accord, chỉ cái là xóm nó chạy accord có vài chiếc rồi, khg thích lắm. Cón nissan thì đúng là hiếm, cả xóm chưa có chiếc nào kể cả đời cũ :)
Cọt rẻ hơn 300tr. Còn con này nhập mỹ. Thích độc thì chơi Renault Talisman cũng bằng giá :p

qua lái thử đi a ko hối tiếc hehe :)