Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Mấy công nghệ này đã có trên xe rồi còn mới gì nữa. Phải là những công nghệ hiện đại đang hot nhất hiện nay như xe tự lái kìa thì mới là bom tấn thu hút đc khách hàng :D

Hạng C
24/11/16
617
439
63
Ford cứ mang xe to về VN bán đi! Đỡ bị đánh mất chính mình :p

Hạng B2
13/8/05
325
5.882
93
Quận 7, SG
Mấy công nghệ này đã có trên xe rồi còn mới gì nữa. Phải là những công nghệ hiện đại đang hot nhất hiện nay như xe tự lái kìa thì mới là bom tấn thu hút đc khách hàng :D

Đồng ý với Bác. Nhưng tự hỏi với cái công nghệ xe tự lái thì ở điều kiện Việt Nam có tự lái được không nhỉ ? CHắc khó à.

Hạng B2
6/5/16
324
192
43
43
Công nghệ gì thì công nghệ, Ford cần nâng cao chất lượng giảm hỏng vặt. Vào mấy page của xe ford toàn thấy anh em chia sẻ hỏng vặt, đúng là xe phò

Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Đồng ý với Bác. Nhưng tự hỏi với cái công nghệ xe tự lái thì ở điều kiện Việt Nam có tự lái được không nhỉ ? CHắc khó à.
Tự lái nó có nhiều cấp độ mà bác. Chẳng hạn như bác đang đi cao tốc mà muốn buông 2 tay ra để ăn uống chẳng hạn thì nếu xe có chế độ tự lái sẽ yên tâm hơn. Chế độ tự lái thực ra chỉ là 1 sự hỗ trợ để bác có thể rảnh tay làm 1 việc gì đấy chứ ko phải lái hộ bác hoàn toàn đâu. Tất nhiên trong tương lai thì việc này cũng có thể đạt đc nhưng mình có thể tự quyết định xem xe tự lái ở cấp độ nào.