Hạng B2
7/11/07
168
3
18
Ngoại thất hơi rườm rà. Nội thất thì táp lô cá nhân e chả thấy đẹp, trông nó cứ dấm dớ thế nào ấy...

• Like
Reactions: hoanganhdhyhp
Tập Lái
4/8/17
1
0
1
28
ko hổ danh dòng xe sang ko bao giờ mất giá cùng lúc có thể chạy hai loại năng lượng khác nhau mà các dòng xe khác không có được

Hạng D
8/4/11
2.474
9.008
113
LS500H mà 4ti thì bằng giá S400 nội địa hã bác!
Làm thế k nghe giống phong cách Lexus bác ạ! Em dự em này khoãng trên 6ti5 ạ!
Động cơ 3.5 + điện thì tầm 4 tỉ chắc sẽ đắt hàng còn định giá trên 5 tỉ thì các đại gia quay sang Mer S hết rồi. Cái thương hiệu Lex tuy là sang mà chủ tịch Lex còn kêu kém Mer thì chả có nhẽ về VN mấy ông Lex định giá cùng phân khúc cao hơn Mer để bám cho ma ak:D
Em cũng mong giá nó hợp lý để sau lên được đời em quay sang mua Lex chứ ko tiếp tục mua Mer nữa:p

Hạng B2
18/6/08
421
100
43
VIỆT NAM
LS500H mà 4ti thì bằng giá S400 nội địa hã bác!
Làm thế k nghe giống phong cách Lexus bác ạ! Em dự em này khoãng trên 6ti5 ạ!
Đúng vậy.
LS500h làm gì có 4 tỷ. Tui xem, thích con RX450h, hỏi thì em Hoàng bảo khoảng 4,1 tỏi rồi .
Xe Hybrid giá bao giờ cũng cao hơn xe thường .

3/12/14
509
302
63
36
Biên Hoà Đồng Nai
Con "suốt" nó thường sống trong các xí nghiệp dệt may, hồi xưa thì còn nhiều ở vùng quê nhưng bây giờ chủ yếu còn ở miền núi đồng bào dân tộc thôi. Thức ăn chủ yếu của nó là sới vải tơ lụa
Cảm ơn bác, thế em biết nó rồi. Chỉ là ko biết tên.

Hạng B2
10/12/09
232
67
28
36
hồ chí minh
Cái này thì tuỳ nha, thế hệ các ông khốt của e vẫn theo trường phái ăn chắc mặc bền thôi ... vì rằng thì là mà .. xã hội giàu "tự thân" (ko có bố mẹ, trúng vietlot, cưới con lãnh đạo) chỉ có 1-2% là giàu nhờ ý tưởng ước mơ trong phim thôi, còn 98% vẫn là ăn chắc mặc bền.
Chỉ có đội trung lưu lỡ cỡ, với tự nghĩ là mình giàu với trí thức biết tiêu tiền thôi.
Em bị ấn tượng đi với đội mer một lần (khẩu hiệu là lái sướng), đa phần phình phường nhưng tự phân cấp mình là đẳng cấp hơn mấy ông mua cẩm ly, lúc đầu đi mer cũng thích nhưng về sau ghét luôn mer vì cái cộng đồng dở hơi đấy.
Em cứ quăng boom thế, anh em bỏ qua.
Chuẩn bác, cứ để các bác đẳng cấp chơi với nhau thôi.

Hạng B2
19/2/12
443
555
93
Thật sự các bác cho e hỏi đến giờ e vẫn ko hiểu là nếu nhập 1 chiếc merc S/bmw S 7 và 1 chiếc Lexus Ls cùng dung tích cùng đời thì giá phải = nhau chứ!? Sao Lexus lại mắc hơn vậy số tiền đó đi về đâu? Nhà nước đâu có lấy phải ko!? Vậy ai lấy? Người bán lấy ah? Nếu vậy ai cho họ cái quyền là Lexus dc bán giá cao hơn?? E hỏi ngu mong các chỉ giúp?
Đằng nào cũng xác định ế chỏng chơ rồi nên cứ định giá cao hơn hẳn đối thủ để được nghĩ mình là bề trên cho có giá hơn. Ai máu lắm cứ việc xuống tiền mua xe để được tự sướng với bản thân mình đang ngồi cái xe mắc tiền hơn mấy thằng kia. :cool:

• Haha
Reactions: Khanhngo2212
Hạng B2
18/6/08
421
100
43
VIỆT NAM
Thật sự các bác cho e hỏi đến giờ e vẫn ko hiểu là nếu nhập 1 chiếc merc S/bmw S 7 và 1 chiếc Lexus Ls cùng dung tích cùng đời thì giá phải = nhau chứ!? Sao Lexus lại mắc hơn vậy số tiền đó đi về đâu? Nhà nước đâu có lấy phải ko!? Vậy ai lấy? Người bán lấy ah? Nếu vậy ai cho họ cái quyền là Lexus dc bán giá cao hơn?? E hỏi ngu mong các chỉ giúp?
Bác nói Lexus mắc hơn, vậy số liệu ở đâu !?
Theo số liệu ở đây thì Lexus giá thấp hơn nhiều mà !?

So sánh LS460l với S500 4Matic Coupe

So sánh LS460L với 750Li

Còn tui thì đang phân vân lựa chọn giữa 2 em này (RX và GLE)

Chỉnh sửa cuối: